Bất động sản trở lại đường đua trong 6 tháng cuối năm. Đại kết cục: Lối Về Đất Mẹ

, , , , ,

Em cũng ko có nốt :joy::joy::joy:

Ơ kìa! Sao lại ng cũ chị ưi!!! :rofl::rofl::rofl:

Vậy mai giảm 15 điểm nha em.

Đó là lý do tại sao ai theo anh sẽ ko phải bi thương và chỉ cần kiên nhẫn sẽ có quà :wink::wink:

3 Likes

Thì người đã, đang và sẽ chung đường với a Tuyết, đc chưa? :rofl::rofl::rofl:

Không cần theo anh đâu. Chỉ cần tham khảo hàng anh nhắc và lựa chọn điểm mua hợp lý thì trước sau cũng có quà.

3 Likes

Mọi người hiểu khái niệm này không?

2 Likes

Ai hiểu chỉ giúp anh nha.
Chứ từ ngày em ấy rời bỏ chứng trường, cái hộp huyền thoại cũng đi xa mà anh thì không biết đáy hộp chỗ nào mà canh nữa.

1 Likes

E nghĩ điểm mua hợp lý phụ thuộc vào phương pháp đầu tư (TA, FA hay thậm chí PSA) và năng lực tài chính của mỗi người. Ông vốn 10 tỷ sẽ tính điểm vào khác ông vốn vài trăm triệu.

3 Likes

Oh no! Tương lai là xác suất, chỉ có hiện tại là chắc chắn thui nè :grin::grin::grin:
Anyway, em luôn tin tg lai vẫn là sự respect dành cho anh @Nguoituyetquoc vì là 1 trong số ng tử tế trên F này :blush:

4 Likes

Kkk. Em nói ai theo anh chứ em đâu dám theo anh, ck con bỏ cho ai ạ :rofl::rofl::rofl:
Kidding chứ ck là em chơi theo gu của mình em ko à :))) nhưng em tin là những con anh chọn là có thể yên tâm! :+1:

1 Likes

Hoàn toàn chính xác và bao quát đó em.

• Theo TA: cái này phức tạp và chia làm nhiều lần mua như anh từng chia sẻ… nhiều lần
  • Theo FA: doanh nghiệp cơ bản, không dính phốt pháp luật, nợ/vốn chủ sở hữu <=1, dòng tiền kinh doanh dương
  • Theo PSA: tâm lý của người mua đang bị lùa bởi Mr. Market
3 Likes

:laughing::laughing::laughing::laughing: cho ý số 1

1 Likes

Cười gì chế @Lizzie :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Cười cho ý số 1, như anh Tuyết thôi :rofl:

Ngày mai

2 Likes

Ôn cố

• Đó là ngày cách đây 15 ngày, nửa tháng, ngày 05/8/2024
  • Ngày 5/8, VNI mở cửa với điểm số 1,236.60
  • Hơn 1 tỷ cổ phiếu được khớp.
  • Có lúc VNI xuống mức 1,184.53
  • VNI đóng cửa ở mức 1,188.07
  • Hơn nửa tháng sau ngày hôm ấy, người ta bắt đầu nhắc tới kháng cự 1,280 rồi.
  • VNI đã tăng 84 điểm rồi, 7% rồi.
3 Likes

Tri tân

• Một bài báo nói về việc đấu giá thành công đất ngoại thành Hoài Đức, HN đấu giá thành công lên đến 132tr/m2 ==> gây ra sốt toàn mặt trận đối với cổ đất.
  • Cơn sốt đó có kéo dài không? Mai biết
  • Nhiều người bắt đáy đúng điểm đang có mức lợi nhuận 10-15-20% trên cổ đất.
  • Nhiều cổ phiếu chưa kịp nhúc nhích trong nhịp này đã phải rơi vào nhịp chỉnh (:grin:)

Sleep well all

3 Likes

Cảm ơn và chúc a ngủ ngon :grin:

2 Likes

A bán CEO chưa anh?

1 Likes