Bất động sản trở lại đường đua trong 6 tháng cuối năm. Đại kết cục: Lối Về Đất Mẹ

, , , , ,

Đổi câu hỏi đi em.
Anh không thể trả lời em một cách rõ ràng là hôm nay anh hạ tỷ trọng được bao nhiêu được.

4 Likes

Chào buổi sáng cả nhà.
Chúc mọi người được nhìn thấy (dù chỉ một lần) con số 1,280 trong hôm nay.
Nhưng nói thật anh không kỳ vọng vào việc đó lắm.

3 Likes

Thế giới đang nhẹ nhàng trong sắc đỏ nhàn nhạt của thị trường tài chính.

1 Likes

e chỉ kỳ vọng cổ mình tăng thôi a kaka =)))

1 Likes

Nếu bạn đang lãi 15-20% nếu mua đúng cổ đất đợt vừa rồi thì bạn có chốt không?

CHỐT QUÁ ẤY CHỨ.

vậy kết quả ngày hôm nay?

EM ĐANG FULL MARGIN

3 Likes

Hôm qua bỏ lỡ nhiều câu chuyện quá :grin: Nay em trở lại và niệm chú tiếp đây ạ :joy:

2 Likes

Ngày của nàng :strawberry:

3 Likes

Và có thể là chứng nữa

3 Likes

Thêm 1 nhóm ngành đã bị vùi dập lên tiếng nữa anh, em nghe bà bán nước giải khát nói vậy :grin:

2 Likes

Nay giảm điểm trước đã anh :)) có gì mai rồi kéo

2 Likes

Thép

3 Likes

@Lizzie

3 Likes

Bán lẻ cũng mạnh mẽ quá, hụt nền văn minh này khi chưa đủ niềm tin với nó :grin:

3 Likes

MWG mang bóng dáng FRT em ơi. vào ủn cho anh với

2 Likes

Nhưng mà An Khang đang cùi bắp hơn Long Châu nên em chưa dám vào ủn anh ơi :grin: em đang đợi DGW lên 65 để e chốt đây :smiley: nhìn FRT mà ham :grin: còn MWG hơi rén

2 Likes

Không em. nếu nhìn vào An Khang thì anh Reject nó lâu rồi. sớm muộn cũng bị Long Châu đập chết thôi. Key của MWG là BHX

3 Likes

BHX cũng là 1 nhân tố hay cho MWG, việc đã có lợi nhuận sau bao thời gian chờ đợi :grin: nhưng câu chuyện đó đã hiện rõ, nên em nghĩ sẽ thiếu động lực cho MWG thời điểm này, còn cuộc đua tiêm chủng phía sau chưa biết MWG có tham gia vào ko, nhưng thấy mảng thuốc đã fail dần và phải đóng cửa khá nhiều cửa hàng

1 Likes

em buồn lắm, em ko có vợ già như anh :joy:

2 Likes

Mua hàng ở Long Châu với An Khang thì thấy An Khang chán hắn luôn. không muốn quay lại. nên dẹp đi là đúng.

Mà Pic này nói thế thôi. Tập trung BĐS.

nhiều khi thấy lạc đề thật tại em ko còn mã BĐS nào :joy:

2 Likes