Bất động sản trở lại đường đua trong 6 tháng cuối năm. Đại kết cục: Lối Về Đất Mẹ

, , , , ,

E thấy ảo ma lắm, có khi là lỗi kỹ thuật của F thôi.

1 Likes

Đúng rồi em. Chắc chắn lỗi rồi chứ ai đâu mà nhiều vậy. Hôm trước có lần anh được F nhắc đến trên Facebook (anh không có chơi con Phây này nên không biết cụ thể) nên có người viếng đột biến nhưng cũng không có kiểu 500 anh em xa lạ ùa vào như kiểu của cụ Long hơi cao đó.

2 Likes

Pic a đang từ 144 view còn lại số lẻ kìa, nếu view thật thì ko giảm nhanh thế đc vì mỗi view sẽ tồn tại quá 1h mới mất đi.

1 Likes

Cảm ơn Mod đã đưa mọi thứ bình thường lại.

2 Likes

Pic của cụ Long vẫn đang không ngừng tăng lên 511 người rồi. Quá đỉnh :+1:

Nay còn 5 người xem :))

Đã bao gồm những người xem trộm :grin:

Có 2 người xem trộm vừa cười. Anh không nói em @Rosalie với người xem trộm kia đâu nghen.

À, mà @Rosalie nè, nàng :avocado: của em đang chìm theo con tàu chở dầu Titanat rồi. R.I.P.

Anh tinh tường đấy! Nãy định vào la làng em có xem trộm j anh đâu đấy!! :rofl::rofl::rofl:

Đợi anh mua thiết bị lặn về rồi anh xuống tìm kho báu nha.

Em có đặt SL nhưng hqua chưa về đó, kể ra kết phiên đẹp mà :smile: nhưng :avocado: thì em cg ko lo, xác định trung hạn đc, có điều có vẻ nàng ấy nghe đc điều anh muốn :grin: (tội của anh lớn đấy! :face_with_raised_eyebrow:)

1 Likes

Em hãy tin rằng lúc cái chữ số đứng thứ 2 về 0 là em biết anh đã lặng lẽ lên tàu, à không, lặn xuống tàu mò kho báu (không biết “kho báu” hay là “kho báo” nữa)

1 Likes

Hic…Anh ác dữ…trả giá vừa phải thôi chớ :zipper_mouth_face: :zipper_mouth_face: :zipper_mouth_face:

1 Likes

Nice weekend em nha :purple_heart::purple_heart::purple_heart:

2 Likes

The same 2 u!! :blush:

2 Likes

Bão qua đi nhưng lòng người vẫn còn trĩu nặng.
Hà Nội Hồ Gươm cây nghiêng cây ngã
Quảng Ninh, Hải Phòng tan hoang trong bão Yagi
Người mẹ thẫn thờ nhìn con trôi ra biển
Nắng ấm trong này sao sưởi được ngoài kia

3 Likes

Em mới hỏi thăm c @Lizzie. Mừng là vẫn bình an vì qua giờ ko thấy onl :sweat_smile:. Xem thấy cảnh từng đoàn xe lớn che xe máy mà cảm động quá chừng :sweat:

3 Likes

Em ko biết có việc này :cold_sweat:

1 Likes