Bất động sản trở lại đường đua trong 6 tháng cuối năm. Đại kết cục: Lối Về Đất Mẹ

, , , , ,

Take it easy chị nhé! :wink: :wink: :wink:
Quan trọng là lời nói của ai, trong hoàn cảnh nào, đối tượng nghe là ai mà… :innocent:

3 Likes

Chị em làm anh thấy lo nên không nói gì nữa. Chỉ sợ lời nói của mình có thể gây hiểu lầm tai hại cho người khác.
Thôi không nhắc cá nữa.
Anh nhắc :black_heart: đây.

3 Likes

để chị trả lời em nhé:

• Lời nói của ai: 1 gạo cội tick xanh có lượng like xếp top 5 trên bảng điện tử của F.
  • Trong hoàn cảnh nào: Trong giờ giao dịch, khi ANV đang tăng chứ ko phải lúc anh chị em offline chém gió với nhau.
  • Đối tượng nghe là ai: 72 view trong đó có thể có nhiều F0 ko quen thuộc với cách nói của a Tuyết, nhóm thân thuộc chị em mình là 5-6 người, chỉ chiếm 1/10.
4 Likes

Em chuẩn nha :+1:
Mấy hôm nay có rất nhiều F0 follow anh.
Anh đang tự hỏi chuyện gì đang xảy ra.

3 Likes

Hi. Em biết tính chị mà! Thôi để có gì ib kín :grin:
Cũng là 1 góc nhìn để anh Tuyết ghi nhận nè!

Tuy nhiên, em cũng chỉ xin chia sẻ quan điểm của em ở đây để cho những người đang theo dõi có thể xác định lại: Mọi quyết định là của mình nên đừng để bị chi phí bởi cái gì bên ngoài nhé! Sức mạnh phải từ bên trong mới vững bền được! :blush:

P.s: Bản thân em do mình cg ko đủ trình nên cần phải học hỏi nhiều, tuy nhiên, mình thấy hợp lý thì m theo, cuối cùng cũng là chuyển hóa thành nhận định của mình nên sai đúng thì ko bao giờ đổ lỗi cho ai cả :blush:

3 Likes

Anh chỉ correct lại một chỗ “chi phí ==> chi phối” nên thay vì giao phí cho người hướng dẫn mình chỉ cần giao… rồi, bậy rồi :thinking:

Em cũng được nhiều F0 follow + inbox kín nữa chứ…ngại chết

Em liệu hồn :))))))

1 Likes

Thôi anh lo mà tụt quần xuống xin lỗi chị Liz đi nha…hoặc mốt thả icon sau câu nói cho nó hề hước giống em nè :grin:

2 Likes

Mấy lần rồi mà có được đâu em.
(Mấy lần gì tự hiểu nha)

1 Likes

Cơ mà sao sáng nay vô inbox tính reply mà thấy các F0 trở thành F-1 luôn rồi =))

2 Likes

Chắc chưa đủ độ sâu nên mới chưa được đó anh, gia tăng thêm xíu nữa biết đâu…:grin:

1 Likes

Haha. Chị nhà khó quá :)))))

2 Likes

em khác:

1. Em ko mở pic
  2. Em ko phải gạo cội tick xanh

Ở vị trí cao phải ý thức về trách nhiệm lớn, đó là điều ko thể tránh khỏi.

3 Likes

Không ghẹo chị nữa em ơi.
Anh xin lỗi @Lizzie nếu có gì hơi quá trớn em nha.
Mình bàn chính sự đi nè.

2 Likes

anh ko cần phải xin lỗi em, anh ko có lỗi gì với em cả.

3 Likes

@All, anh vẫn thấy điểm mua hợp lý cho ANV nên anh tiếp tục mua gia tăng.
Mọi người cân nhắc quyết định của mình.

@Minhcua nữa đi em

3 Likes

Lệnh treo thăm dò 16- trước khi chính thức quay lại của anh đã khớp. Mần răng bi chừ? @Rosalie

1 Likes

Kk, bđs em đang nán thêm tí anh ạ! Khả năng em nghĩ hnay cg chỉ về 15.7 thôi. (CEO thì vẫn còn giữ 1 ít 16.5 bữa giờ :grin:) Em đang nghía thêm con VRE.

3 Likes

Chuẩn bị được giao dịch thêm 25tr CP nên nó dùng dằng chút thôi em. 15.2 là min rồi. Anyway, anh chia tay ở 17+ nên rất nhẹ nhàng từ từ vào lại vùng 15+ đến 16-. Thoải mái tâm lý :smile:
VRE thì đỉnh rồi. Lái có chịu cho lên đỉnh hay không mới là việc anh quan tâm.

1 Likes