Bất động sản trở lại đường đua trong 6 tháng cuối năm. Đại kết cục: Lối Về Đất Mẹ

, , , , ,

Bà con cũng phải mua dầu để chạy máy sãn xuất, chạy xe đi làm cơ mà xe bay hết thì đổ dầu vào đâu :joy:

2 Likes

Sao bà con bu vô nhân tình trẻ của anh vậy :grin:

1 Likes

:crazy_face: :crazy_face:

2 Likes

Chả thấy ai nói bão xong thích ăn :avocado: nhỉ? :face_with_raised_eyebrow:

Sao ko có bank chị hỉ? Chắc bà con rút tiền ra để khắc phục hậu quả sau bão nên bank thất thu ạ :joy:

1 Likes

Này người ta ăn cơm trước cho có sức cày, cày ra tiền thì mới đi mua :avocado: về ăn chị ạ :))

2 Likes

Ờ, nhưng mà có lẽ nó đang được phản ánh có thể có cùng chức năng bôi trơn như dầu em ạ :))))))))

Anh @Nguoituyetquoc RIP em nhéeeeeee!!!

2 Likes

Cứ từ từ, anh với em sẽ nằm chung chỗ mà.

Vâng anh! Hy vọng chỗ đó ko chỉ đủ cho 1 người :joy: :joy: :joy:

Bà con cũng cần ăn cá để bổ sung dinh dưỡng rồi ạ :smiley: dù hôm qua e thấy bà con ra biển gom hàng tấn cá từ Trung Quốc trôi dạt về VN :joy:

1 Likes

:fish: ANV có hứa hẹn chia CP thưởng (cách nói khác của PHT từ nguồn lợi nhuận chưa phân phối) 1:1.
Ngày chuẩn bị đến ngày chốt… dài thăm thẳm.

1 Likes

có ngày chưa bác

1 Likes

Trong văn học, khi nhắc đến cụm từ “thăm thẳm” người ta thường nói về sự mờ mịt, xa xăm, tương lai bất định và một cái nhìn bi quan về tương lai :grin::grin::grin:

1 Likes

nếu đã vậy thì anh còn nhắc “chuẩn bị chốt ngày” làm gì cho nhiều người tưởng hụt

Em xóa quote đi để anh sửa comment lại.

em thấy anh sửa thành “sắp chốt ngày” cũng ko thay đổi gì mấy đâu.
Em nghĩ thông tin đưa ra phải minh bạch, tránh mập mờ gây nhầm lẫn. Lúc đùa vui thì thoải mái còn lúc nghiêm túc phải thật nghiêm túc.

1 Likes

Sửa lại dấu ngoặc ở chữ “sắp” thôi là ổn nha a @Nguoituyetquoc :joy:

1 Likes

Anh ghi là “có hứa hẹn”. Em chịu chưa?

Anh đã ghi thành “thề non hẹn biển” rồi em.

quan điểm cá nhân em: ko đùa cợt với những thông tin về cổ phiếu.

3 Likes