Bất động sản trở lại đường đua trong 6 tháng cuối năm. Đại kết cục: Lối Về Đất Mẹ

, , , , ,

Hôm nay đóng cửa

1. Trên 1,290
  2. Dưới 1,290
    :grin::grin::grin:
2 Likes

Một con vịt xòe ra hai cái cánh

1 Likes

Dưới 1290 roài :grin: Tuần sau mình đoán tài khoản xanh/đỏ đi anh :grin:

1 Likes

Con :strawberry: nó đang làm gì thế anh
image

2 Likes

Kết phiên nay 1283.04 → Vậy là anh Tuyết có thể mơ về con số 1299.100 tuần sau rồi :grin:

3 Likes

Xanh chưa em?

1 Likes

Có không đó? Đừng có dụ anh nha. Anh chưa từng bị trai dụ đó.

2 Likes

Xanh rồi anh, mở cửa sáng cho tuần sau rồi

2 Likes

Tin (yêu) em đi anh, em ko đòi quà :))

1 Likes

Anh nhảy lầu rồi nha em. Linh hồn anh đang nói chuyện với em đó.

1 Likes

Biến!

3 Likes

3 Likes

Hi ace nhà bác Tuyết!

@Lizzie : Ban đầu lập nick này chỉ để trêu chị NhamDoanhDoanh, a vừa xóa 3 cmt ngắn do mắc lỗi nhầm người đợt trước. A hủy vĩnh viễn 2 nicks dùng chính kia vì đã hoàn thành t/gian, 2 lý do hủy:

1/ A đã chia sẻ 90% nguyên tắc nhất quán về ppháp & KN đtck cá nhân. 10% còn lại dùng EQ phang nhau mafia là chính :))

2/ Mình rất cảm ơn và thành thật xin lỗi các bạn đã Ib nhắn riêng. Hai nick kia ko thể trả lời vì ng.tắc cá nhân từ xưa ko xem tin nhắn Ib.
Mong các bạn thông cảm vì mình có lẽ ko hơn các bạn trong đtck!

P/s: A trai chị Doanh mới thông báo:
Doanh đã bỏ F đi lấy ck! Buồn ghê! Ai có diễm phúc cưới được bạn ấy thì sướng 1 đời.
Ngày xưa có nhiều người thầm thương trộm nhớ Doanh. Oái oăm thay, toàn ae quen biết với nhau cả!!
Có thể đây là nguyên nhân sâu xa gây mâu thuẫn giữa các anh tài trên F :))

Chúc mừng bác Tuyết có 2 cô em gái: Sương Mai rất xinh và ngoan, còn Lizzie dáng chuẩn, trẻ đẹp như gái 18 đôi mươi :))

3 Likes

Cảm ơn một đoạn comment rất dài mà thú thật em đọc xong cứ như đang uống cafe quá liều. Ngơ ngẩn thêm dấu sắc.

2 Likes

Bất động sản ấm lên từng ngày

• NVL từng buộc tháo dỡ vướng mắc tại các dự án
  • DIG huy động vốn liên tục để thực hiện dự án
  • PDR phát hành thêm để lấy tiền làm dự án
  • NLG hàng bán vẫn chạy
  • CEO cầm cục tiền chờ thời cơ
  • KDH chờ đợi lợi nhuận quý 4

Đoạn này là đoạn khởi động, không có mấy người tin.

2 Likes

Thường thì 6 tháng cuối năm sóng BĐS, VLXD + ĐTC. Và sóng BĐS luôn là con sóng điên cuồng nhất, năm nay dòng tiền còn đang “tạm” e dè trước thông tin đáo hạn TP. Nhưng đâu rồi lại vào đấy cả thôi.

3 Likes

2 Likes

Rất rất nhiều công ty chứng khoán trên sàn tìm cách tăng vốn thông qua PHT.
Có công thì chọn cách bán cho cổ đông hiện hữu, có công ty chọn hình thức lấy lợi nhuận chưa phân phối hết, có công ty chọn phát hành trái phiếu chuyển đổi, có công ty sẽ bán cho cổ đông hoặc đối tác chiến lược. Điều gì đang xảy ra?

3 Likes
  • Trận đánh lớn sẽ và sắp diễn ra có thế là FDI, KRX hoặc BLA…BLA… gì đó.
  • Nguồn vốn cần cho sự phát triển, tái đầu tư hơn bao giờ hết đang khát. Khát vốn!
  • Vay vốn NH có vẻ khó, nhất là các dự án BĐS nên công ty nào có nguồn vốn sẵn mạnh mẽ sẽ có lợi thế trong cuộc chiến thị phần và đặc biệt là không gánh nặng nợ vay.
2 Likes

Nhanh tay thì ăn bánh, chậm tay thì ăn xà bần, chậm chân thì rửa bát.

3 Likes