Bất động sản trở lại đường đua trong 6 tháng cuối năm. Đại kết cục: Lối Về Đất Mẹ

, , , , ,

Nếu nó tím thì em lăn, thì nó xanh thì em nằm thôi :grin:

1 Likes

Nói chung lãi lớn là quá ngon rồi bác.chứ ngoài kia lắm ông nổ như bom chứ đang gồng mình chờ bộ đội ra cứu đưa về bờ.:joy::joy: có những ông khéo từ cú sập 1020 đến giờ chưa về bờ ý chứ.kaka

1 Likes

Bà chuỵ đợt chỉnh vừa rồi cũng có tỷ lệ % chiến thắng ổn đó nhỉ.hơn khối đại anh hào rồi.kkk :joy::joy: cứ có lãi mà lái léng phéng là táng bể đầu lái ngay và luôn.:sunglasses:

3 Likes

Toàn TT đang khá hưng phấn, hào hứng, hân hoan, hồ hởi, hỉ hoan với 1 số nhóm ngành như hóa chất, phân đạm, điện…TT đi ngang, trụ chỉnh thì mid tăng như được mùa :grin:

2 Likes

Phải tìm cách enjoy trong thị trường đầy thị phi này. Thị là chính thị, là đúng; phi là không là sai. Thị Phi là ngươi phụ nữ tên Phi, một người quen với Thị Nở.

1 Likes

chị có tcm và bcm lãi vừa thôi, 2 con bđs chiếm nhiều nav nhất thì vẫn chỉ xanh nhẹ. Nằm im chờ thời :smiley:

3 Likes

Trụ xong nhiệm vụ thì đến lượt midcap đếm tiền.:joy::joy: tiếc mình không cầm được cổ hóa chất phân bón nào.mặc dù biết nó ngon mà cũng chịu.người chỉ đẹp khi không thuộc về ta.:joy::joy:

1 Likes

Tình chỉ đẹp khi còn chưa cởi, lộn, dang dở

1 Likes

Em cũng ăn 1 đoạn thôi, giờ ngồi dòm nhìn mấy ẻm từ xa :grin: lùi bước về sau để thấy em rõ hơn :joy:

2 Likes

Bảo chọn những dòng đón bctc quý 2 mà xơi trước đã. Mà thôi lãi là ngon rồi.chốt lãi liên tục mà còn than.:joy::joy: tham lam quá rồi đó :rofl:

1 Likes

than thở gì, chị còn đang ôm cả vhm lẫn nvl đây này, nỗi đau x đôi :)))

Thôi thì cùng chung giường

:))

2 Likes

Mình có quyền nhìn nhà hàng xóm hạnh phúc rồi mình tìm cách xây nhà mình cũng như họ. Đừng làm ngược lại.

4 Likes

Tây còn táng khủng nữa bro! Nhìn Tây táng FPT mà không biết Ta có còn trụ nổi không nữa!??? Táng hàng chục ngàn tỏi rồi cũng nên…
Dự Tây sẽ tiếp tục táng hết tháng 7 AL

1 Likes

Bác nói vậy là chưa chính xác rồi nha.
Từ đầu năm đến giờ, Tây bán ròng khoảng 55k-60k tỷ rồi.

2 Likes

:one::two::nine::zero: thẳng tiến

3 Likes

Sắp sập rồi :grin: á á á

1 Likes

Tỉnh lại em ơi qua rồi cơn ác mộng
Em đã sống lại rồi em đã sống
Điện giật dùi đâm dao cắt lửa nung
Không giết được em người con gái anh hùng
(Lâu quá không biết viết chính xác thơ của cụ Tố Hữu không nữa - nếu có gì sai xin tha thứ)

1 Likes

Cầu được ước thấy

3 Likes