Bất động sản trở lại đường đua trong 6 tháng cuối năm. Đại kết cục: Lối Về Đất Mẹ

, , , , ,

Chứng khoán - mỗi người một đoạn duyên đi em. Không nhìn hạnh phúc của người mà ghen tị, hãy tập bình thản chấp nhận quyết định của mình. Sai thì sửa, chửa thì đẻ, có ghẻ thì sứt thuốc. Thế thôi!

3 Likes

Cảm ơn em. Đồng chí :muscle:

3 Likes

Đồng ý nhất trí quyết liệt ạ :heart: Mọi người đang đắm chìm vào :poop: hết rùi

2 Likes

Như e nói đợt trước riêng bọn lùm xùm pháp lý như kiểu dxg chắc còn mò đáy chán :grin:

1 Likes

CSV anh chốt trước chia vì sợ chôn vốn và cái kết còn bi hài hơn mà kaka

2 Likes

Quê e có câu truyền miệng: ở nhà kêu chú, vào rú thì kêu anh. :rofl::rofl::rofl:

Mà anh không tiếc nha.
Cuộc sống còn nhiều điều làm mình quan tâm hơn, tiền bạc chỉ là 1 trong 10 điều quan trọng thôi.

3 Likes

Kiểu như “anh ơi…a…” hả @kalo ?

1 Likes

rú là rừng rú đó hả? :joy:

Cái này là phải hát bài: chỉ a hiểu em. :joy::joy:

Đúng dồi đó chuỵ. Vào rú là vào rừng đấy.mà chắc họ vào đó cùng nhau hái trái cây thôi.mà trái gì thì chưa tìm hiểu ra :rofl::rofl:

1 Likes

@minhduc12122003 bán vgt nhảy sang idi ngon nhỉ, dạo này bắt trend chuẩn quá :smiley:

2 Likes

Tiền nhỏ nên em chỉ chọn mấy con giá mềm mềm để mua cho nó nhiều thôi :grin: May sao nó lên ko thì ngồi khóc :joy:

2 Likes

tỉ suất lợi nhuận to là hơn cả tuyệt vời rồi em :smiley:

2 Likes

Vợt giải thưởng xong nó vẫn phát quà tiếp mới đau :joy: nhưng thôi, như anh Tuyết nói mỗi người ăn 1 đoạn, tụ chung lại có lãi hết là mừng :grin:

2 Likes

Ủa.đánh ăn theo % chơ nó liên quan gì giá to với giá nhỏ đâu nhỉ. Đắt hay rẻ nó ở vốn hóa thị trường chứ đâu phải ở thị giá.

2 Likes

Em thích cảm giác cầm nhiều cổ trong tay thôi, chứ em biết dù có cổ thị giá cao hay thấp thì cũng chỉ mua trong vòng NAV mình thôi mà :grin: chủ yếu là em thích cái cảm giác thôi :rofl:

3 Likes

Đức khiêm tốn rồi, chị biết tại sao em chọn vgt cũng như idi :stuck_out_tongue:
Có lăn chốt idi ko em?

1 Likes

Em cũng từng mua DGC 122, bán 132 mà :grin: chẳng qua số lượng k bao nhiêu nên cảm giác ko đã thôi :joy:

3 Likes

tương tự như tại sao em chọn đồng hành với CEO cùng a Tuyết há há :laughing:

2 Likes