Bất động sản trở lại đường đua trong 6 tháng cuối năm. Đại kết cục: Lối Về Đất Mẹ

, , , , ,

thường thì phụ nữ thích được khen nhìn trẻ hơn tuổi, nên phương án xưng hô “chú-cháu” là phù hợp

2 Likes

Đúng rồi bác, đàn ông tầm 45 đổ ra, nhất là ng giàu đầu toàn sỏi, ủ mưu nhiều là nhìn già chát, gọi “chú” là còn nhẹ nhàng chán :))))

2 Likes

Ây zà … Tuổi tác chỉ là con số thui Lão Huynh Đệ, nhất là đối với chuỵ em phụ nữ :grinning:

Có lần 1 thí sjnh nói với MC LVSam rằng:

• Khi em còn bé đã thấy Anh trên sóng. Giờ may mắn được gặp anh. Em thật sự bối rối ko bít nên gọi Anh bằng Anh hay bằng Chú.

MC trả lời:

• Vì em đã trưởng thành và chúng ta ko phải là họ hàng nên em có quyền gọi tôi bằng Chú, Anh đều được.

Kết quả là cô ta vẫn chọn gọi là Anh. :smiley:
Đấy …

Đừng gọi Anh bằng Chú … :pleading_face:

8 Likes

Em đi làm, dù gặp đối tác hơn mình cả trên 20 tuổi em vẫn gọi là anh, vì đó là môi trường công sở, không phải họ hàng. Mất gì đâu tiếng gọi dịu dàng :grinning:

6 Likes

Hi

1 Likes

Chém hay quá cụ :+1:

3 Likes

Có mấy bé ở công ty, cũng hiểu hết chuyện yêu đương rồi hay gọi anh bằng…chú mà mắt thì lúng liếng là sao em?
Không lẽ anh già như rứa?

1 Likes

Good morning cả nhà,

Chúc ngày mới thành công!

5 Likes

Xét khía cạnh vĩ mô, đây là tin tích cực

4 Likes

Cẩn thận kẻo tưởng bở đó a, đa phần ng ta thả thính cho vui thôi, làm j mà căng :)))

1 Likes

Anh im lặng không có nghĩa là anh muốn nói.

2 Likes

quá đáng tiếc là anh ko chọn anv

2 Likes

Mỗi người một đoạn duyên đi em. Anh chọn nhịp trước rồi.

3 Likes

Lúc anh mua BSR 18-19, ai cũng chê anh cù lần, chậm chạp và bảo thủ. Giờ 23-24 mọi người khuyến nghị mua rần rần

2 Likes

Mấy ai nhìn xa hơn là nó đã tích luỹ ~ 2 năm đâu :grin::grin::grin:

2 Likes

Dxg nay phục hồi nhân phẩm ah a :grinning:

1 Likes

Như em cũng ôm được 1 ít phân 18.8, xong 22 em bán, giờ mọi người lao vào như con thiêu thân :grin: k biết sau đó sẽ ra sao

2 Likes

Giờ anh mua CEO 17-18, người ta cũng lập lại tình trạng như BSR hồi trước. Ai cũng nói anh chọn sai nền văn minh. Ừ anh cũng thấy vậy :grin::grin::grin:

4 Likes

Chắc phải trả lại một cây xanh đậm thậm chí tím chứ em ha?

3 Likes

CEO có dự án bán, nợ / vốn chủ thấp. Em k ôm mwg với gex chắc cũng vào CEO với a. Trước e vào ở nhịp 19 một ít k đáng kể cũng cơ cấu bán lâu rồi.
Giờ đợi chờ gió đông A4 xem thực tế ra sao. CEO đất HN cũng k thiếu :grin:

3 Likes