Bất động sản trở lại đường đua trong 6 tháng cuối năm. Đại kết cục: Lối Về Đất Mẹ

, , , , ,

(đu trend tí) em khóc cũng trong khung cảnh lãng mạng nữa, mắt thì ướt còn miệng thì “a, em rát quá” - source from Southern letter :grin:

Ngay lúc này, phóng sạch cổ đất và chuyển tiền sang đất thịt thì khả năng cao đúng sóng bđs sau 1/8/2024!? Mua đất thịt, không mua bánh vẽ!

Em bao la rồi bác. Kẹp từ 3 năm nay chờ ra hàng đây kaka. Vậy bác nói đi, em dại hay em khờ?

1 Likes

Là bác đang quảng cáo cho trang này phải không?

Mua đỉnh 2022 giờ ra hàng vẫn lãi nhé bro, nếu may mắn, kể cả kẹp 3 năm vẫn lãi lớn và sắp tới còn lãi nữa, chứ không như giấy, nhiều lúc dùng trùi ko xong! Bán sạch cổ đất, múc thêm đất thịt ngay để giàu…cuối năm mà vẫn an toàn!

Lãi đâu chưa thấy chứ thực tế trả lãi NH đều đều nha bro.

1 Likes

Em trả lời thay nhé: Ngày xưa bác Tuyết hơi … dại, vừa rồi thì bác hơi khờ, hnay bác đã post hình này thực sự bác Tuyết đã quá siêu.

Nên quay lại tham khảo thực địa bđs vừa qua đi bro, lãi rồi đấy, không còn đu đỉnh đâu! Nếu thu gom hàng tốt đầu năm ở HN, BG, HY…, một số nơi đã kiếm… 50% rồi !!! Trong khi giấy…

1 Likes

Thanks bro.
Tiền em cũng bỏ vào chứng một ít nữa chứ.
Đất nền ngoài kia thì cứ chờ nhà nhà sôi sục, người người săn đất, em táng.

3 Likes

welcome back anh Volga (có liên quan gì đến sông Volga trong truyền thuyết ko ta? :D)
Sorry anh vì đọc comment của anh từ hôm qua mà giờ mới rep, từ qua tới nay em bận quá :sweat_smile:
Cảm ơn anh thì đã nói nhiều rồi nên thôi giờ chỉ mong anh lên F thường xuyên nói chuyện cho vui, dạo này lên F căng thẳng lắm luôn vì ai nấy đều vùi đầu vào 3 chữ số :rofl:
Thân tặng a vài tấm ảnh em chụp trên đường chạy bộ sáng qua :blush:

3 Likes

Ôi! Mợ ơi!
Tây táng choáng váng!

3 Likes

tự doanh cân lại hết cụ ạ!

1 Likes

Hôm nay tự doanh mua ròng hơn 330 tỷ, cá nhân mua ròng 1,820 tỷ, tổ chức mua ròng 111 tỷ.
Tất cả đã gồng gánh cho Tây bán ròng 2,265 tỷ.
Chỉ số lầm lũi đi lên 1,283.56 với phiên phục hồi thứ 6 liên tiếp kể từ ngày lập đáy ngắn hạn ở 1,240 điểm.

3 Likes

Hôm nay Tây táng :black_heart: xiểng niểng.
Mai mình cúi xuống đỡ anh dậy chứ anh nằm ngắn như vầy khó coi quá.

3 Likes

Anh cảm ơn em.
Lizzie rất chính xác. Volga là dòng sông huyền thoại của nước Nga thân yêu, là tên bài hát "dòng Volga xinh đẹp” mà a rất thích.
Ngoài ra, trên F có 1 bạn nữ a rất quý nhưng chưa từng nhắc tên. Bạn ấy hay post các bài viết về nước Nga và cài 1 nhánh hoa màu tím trên mái tóc tung bay.

Ngày 10/11/22, cảm nhận màu tím tuyệt sắc đang rất gần, a đã động viên anh Lê vào pic của bạn ấy để ngắm "Kết Tóc Hoa”. Và thực tế ngày đó, anh Lê đã thấy "Kết Hoa Màu Tím” đẹp vô cùng.

3 Likes

Múa minh họa cho lời bác đây

3 Likes

Đêm nay lạnh quá!

3 Likes

E biết bạn nữ a nói là ai rồi, có vẻ hợp gu em :grin:
Cảm ơn a đã giới thiệu.
E tò mò thêm chút, a có thuộc thế hệ những ng du học Nga ko vậy? Nếu có chắc e phải chuyển sang gọi… chú :rofl:

2 Likes

Kăng nhỉ. A đang muốn xưng chú với ce của Sương Mai và các ce (là em của Siêu dk khu vực trọng điểm kt phía Nam @Andjku )

Hỏi thì phải khai. A rất gần thế hệ chị Doanh và em. Khi Liên Xô sụp đổ 1991 thì a mới học cấp 3. Tuy vậy, anh vẫn được học tiếng Nga ở cả phổ thông lẫn chuyên ngành sau này.
Thôi, ko khai gì thêm nữa. Off thôi cho an toàn.

2 Likes

Hên quá, vẫn chưa phải đổi xưng hô, e chỉ sợ a thuộc thế hệ bác V :joy:
À nhưng nếu a muốn xưng chú thì e vẫn sẵn sàng nhé :face_with_hand_over_mouth: cũng ko đến nỗi sượng lắm đâu vì ngoài đời e cg hay bị nhầm là 9x :))))

2 Likes