Bất động sản trở lại đường đua trong 6 tháng cuối năm. Đại kết cục: Lối Về Đất Mẹ

, , , , ,

Xin lỗi các bác cầm tiền nhưng hôm nay cá nhân em nằm bên phe tự doanh :laughing:
Mà mua xong…méo mỏ.

3 Likes

Mua bank xong mua sang ck rồi bds a. Nhỉ

1 Likes

BĐS đừng tính bằng ngày mai sốt ruột em ơi. Hãy chờ… cuối năm. Kiên nhẫn 2-3 tháng nữa.

3 Likes

toang. nghe mấy thằng này thì toang. sau quý 3 này còn đc vài thằng bđs niêm yết hoạt động. về đất mẹ thật. mấy thằng ko biết rủi ro bđs đang nằm ở đâu. thấy tăng tí lại hô. 2-3 năm nửa bđs hết khó

thêm 1 thằng A7 con vào lùa như đợt ceo dig. doanh thu tháng 2-3 tỷ từ khó khăn tài chính chuyển sang tranh chấp với nđt mà bảo là cầm 2-3 tháng nửa. oải thiệt

1 Likes

Ai đây ta? Nhìn tên nick thấy không quen.
Vào nhà người ta chém như đúng rồi.

1 Likes

Mua và hold nvl từ 25/3 là đúng đỉnh 17-18 đó anh, người ta mất tiền cay cú giận cá chém thớt, thông cảm đi a :joy:

1 Likes

Nhà này anh nói mua CEO mà.
Vậy là ngáo con lừa nên chém lung tung beng. Mà nghe nói chị Lan đòi con lừa 2.5k tỷ nữa đó. Mệt à.

4 Likes

Không biết sắp tới BĐS có dẫn sóng thị trường không mà sao chưa thấy tín hiệu gì nhỉ

2 Likes

Gud morning ca nha :sun_behind_small_cloud::sun_behind_small_cloud::sun_behind_small_cloud:

3 Likes

Động thái này…:thinking:

Một công ty Nhật rót vốn vào dự án đất “kim cương” Saigon Centre giai đoạn 3

https://vietstock.vn/2024/10/mot-cong-ty-nhat-rot-von-vao-du-an-dat-kim-cuong-saigon-centre-giai-doan-3-4222-1233415.htm

3 Likes

Nay lái bị ốm nên nghỉ trade hôm nay nha, mọi người cứ chơi với nhau nhé

1 Likes

Để e lái hộ. :one::three::zero::zero: xin chào quý khách

3 Likes

Thay mặt lái xin thông báo tàu sắp vào vùng có sóng lớn. Quý khách mặc áo phao vào, phòng khi ra đảo còn có cơ hội sống sót. Phao có gắn còi và đèn báo hiệu, còn ra đến đảo thì thân ai người nấy lo. Xin hết.

1 Likes

Mà e tâm linh là nay mùng 1 á. Lái ốm như này coi chừng dông cả tháng :rofl: @minhduc12122003

2 Likes

Lái ôm rồi bác muốn nói gì cũng được cả :joy:

2 Likes

1 Likes

Sáng ngủ dậy lướt đt, đọc đc cái này cảm thấy bình yên ghê mn ạ!

2 Likes

Chỉ tiếc là, sự an bài đó mang tên…“lỗ sml” :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

MÚC BANK :smiley:

Cùng gồng lãi tiếp với TƯ MÃ Ý nào anh em!