Bất động sản trở lại đường đua trong 6 tháng cuối năm. Đại kết cục: Lối Về Đất Mẹ

, , , , ,

Em lại bị lệch pha nữa rồi :smiling_face_with_tear::sweat_smile:

Anw, cứ vui đã :grin::grin::grin:

1 Likes

Cứ vui đi em.
Tình hình xấu bất ngờ anh sẽ ra cùng em.

1 Likes

Anh cbi ra nhớ báo em tiếng nha! :rofl: :rofl: :rofl:

Em thấy anh tăng tốc lên là em chuẩn bị đi là vừa.

Thường ra là phải sướng hoặc là thốn đến tận tâm can :grin:

1 Likes

Liệu em có cần phải nhắc cho 2 anh em nhớ là 2 người mua với tầm nhìn trung hạn 6 tháng ko nhỉ? :)))

chứng bắt đầu nhập cuộc khoe màu xanh lá, nổi bật là VDS với +3% :smiley:

3 Likes

Bank đang tổng lực tấn công

3 Likes

Người ta nói chuyện vào và ra mà em.

1 Likes

à xin lỗi vì đã làm 2 người mất hứng, xin cứ tiếp tục =)))

Em làm Rose giận nhảy tàu theo Jack rồi.
Em vào thế chỗ đi.

Ngày xưa cg vì bảo thủ mà chết á c :sweat_smile:. Với lại thị trg mà ko như dự tính thì phải linh hoạt thui chị (ngày xưa em có suy nghĩ trung hạn chứ giờ tạm thời ko có em nào trong list trung hạn :joy:)

1 Likes

chị thì ngược lại.
Sau 1 thời gian dài quan sát + có duyên gặp và được chia sẻ từ các cao thủ, gạo cội trên F chị thấy nếu chọn được cổ ở vùng giá tốt thì nên tắt bảng khóa sổ chờ ngày lên đỉnh thì sẽ vừa nhàn vừa cho hiệu suất lợi nhuận cao hơn. Tất nhiên là phải với tỉ trọng hợp lý, hạn chế đòn bẩy kết hợp với đánh giá đúng FA và vĩ mô để có thể nằm im bất chấp biến động ngắn hạn của thị trường.

4 Likes

Hihi. Em đồng ý nhé! Chỉ là có cái chưa đề cập đến là bao nhiêu %nav đã sử dụng của mỗi ng (trong ck, c đoán đc tính em rồi đó :rofl:)

1 Likes

chị cũng hơi đoán được, fan của CEO và “thầy” A7 thì chắc cũng có kha khá máu liều :rofl:

2 Likes

Nói vậy thôi, chứ em lên F học được anh Tuyết và chị rất nhiều về sự thận trọng đó :smiling_face: :smiling_face: (nên cũng đỡ chút rồi.haha). : (đó là lý do tại sao thấy anh T vào anh GĐ mà em quay lại :wink:)

1 Likes

chị nghĩ là bây h anh Tuyết cũng liều hơn trước nhiều rồi :stuck_out_tongue:
Ko phải vì việc mua CEO.
Chị thì hơi thận trọng quá.

1 Likes

Haha. Vì mua C thì chắc chắn ko liều, còn vì chuyện khác thì em chưa có dịp để biết :))))

Em đang lv với đoàn kt mà còn 8 đây. Em chạy đây! :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

1 Likes

em ra vào với anh ý mãi mà còn kêu ko có dịp để biết :)))

1 Likes

Thế thì những lần đó đều an toàn chị ạ! :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes