BDS hồi ngắn hạn. Bank - Chứng giúp xanh tuần tới. Cổ định giá hấp dẫn

, , , ,

Xin chào các anh chị.

Thanh xin gửi nhận định tuần qua và kế hoạch cổ phiếu tốt tuần cuối cùng của năm Tân Sửu: https://youtu.be/nordq0pd0K4

Mọi người tham khảo để nắm được tổng quan tình hình thế giới, lẫn trong nước và từng ngành nhé.

R00M tư vấn chuyên về FA - TA ở mục mô tả của Clip nhé
Trân trọng

Sang tuần e mua MBB được không ạ?

1 Likes

Bank bgio đang thi nhau báo lỗ, nguyên nhân là từ đâu đó bác?

2 Likes

MBB gặp kháng cự dãy đỉnh củ vậy nên dự dòng tiền ưu tiên các mã bank khác trong clip hơn nhé

Đừng nghe phong long vài nơi rồi nói linh tinh, kiểm chứng số liệu đi bạn, mình có định lượng so sánh rõ ràng chi tiết ngành bank đây.
Bank mà lỗ thì có mà VN này ăn khoai mà sống
em hỗ trợ nhé trong R00m dưới clip nhé

Hô để tuệ doanh xả mà bác. Không thích bds thì còn ngành khác, chứ lùa vào bank có mà toang

Haiz, nghe các bác nói mà em hoang mang thật. Chẳng biết đường đi lối về như thế nào nữa!

Pố khỉ mồm hô bank, MBB 6 tháng loanh quanh 28-30 mới tăng 10% đã sợ hô đỉnh chứng tỏ độ hấp dẫn bank chỉ cò cõi 15-20%/ năm vạn ông chia nhau thế này ko đủ phí giao dịch nộp cho các chú! Brocker lại đưa nđt vào vòng xoáy mua mua bán bán đỉnh đỉnh đáy đáy để quay phí chốt lời 5-10% thu phí!

2 Likes

Đồng ý là Bank vẫn phải xanh để tạo lực đỡ nhưng nói bđs hồi ngắn hạn là sai rồi :wink:

Bank ngon. Vào bank mẹ xác luôn ko cần mua pháo bắn tết nữa .

1 Likes

mấy bác phán Bank banh xác ko biết giờ đang lưu lạc nơi đâu.
VHM trùm về quỹ đất, thương hiệu, kinh nghiệm, đội ngủ quản lý mà ngó giúp PB đang loanh quanh dưới 3.
Rứa mà các mã DIG, CEO, LDG 2 tuần trước tết tận 8-9 lần.
Giừ nhìn Báo cáo TCKD VHM thử xem các cổ bds kia có xứng mức PB>4 ko@@

đầu tư ko biết đâu là đỉnh chú ạ, nhưng ko thích mua đỉnh là tùy phong cách, hệ thống đầu tư mỗi người