BĐS KCN - Chỉ cần bạn hiểu là được

Hôm nay I Tá nude thì ối zồi ôi !

1 Likes

ảnh này update từ thời nào thế cụ chủ? :))

1 Likes

11 Likes

sonadezi.com.vn Sonadezi nộp ngân sách năm 2021 vượt hơn 91% – Sonadezi ‘Trong năm 2022, Chủ tịch UBND tỉnh Cao Tiến Dũng đề nghị Tổng công ty Sonadezi phát huy thế mạnh, nắm bắt các cơ hội đầu tư trên địa bàn tỉnh để phát triển các dự án mới, tập trung thực hiện công tác thoái vốn theo lộ trình được phê duyệt…’ Thoái vốn! Mấy phiên nay Cty mẹ SNZ làm mấy cây CE rùi, các cty con SZC, D2D… chuẩn bị chạy nhé!

2 Likes

SNZ ngon hơn nhiều so với bọn SZC, D2D…

1 Likes

^^ Quy tắc nhìn Hòa có nói rồi, giờ mn coi nhóm này, cứ áp khung vào mà xem xét dư địa và kỳ vọng. DN nào áp vào k thấy gì, giá tăng thì cân nhắc vị thế khi mua

1 Likes

nhóm này mn vote thử xem ai sẽ là ứng cử viên tiểu biểu

1 Likes

IDC có được ko bác Hòa?
Em đã chốt SZC vì đã đạt kỳ vọng, giờ còn IDC thôi.

1 Likes

IDC hay mà :slight_smile: chắc đi ngang 1 đoạn đợi kế hoạch năm sau

2 Likes

Dạ vâng, có vẻ cũng đang làm nản lòng CĐ.

1 Likes

Em thấy SIP và SZC đều ngon cả, SZC kỳ vọng vào tứ giác kinh tế và hạ tầng khu vực xung quanh KCN phát triển và gần cảng cái mép. Còn SIP ngon từ báo cáo tới quỹ đất, tuy nhiên không hiểu vì sao mà giá cổ phiếu chưa tương xứng.

1 Likes

mai vào CEO đc không anh Hòa :smiley: haha

1 Likes

nay ko ngờ SZC có giá sàn để hốt luôn :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Cứ dính đến đất là hnay vạ lây bác Hòa nhỉ!? IDC của em đã tưởng lắp motor rồi mà lại xịt lốp.
Hnay em có TNH trụ tài khoản.

1 Likes

APH giá đã xuống đáy 1 năm qua. DN làm ăn tốt có 2000 ha BĐS CN.Sắp trả 25% CP thưởng.Rất ok nhé mọi người.

1 Likes

APH nhiêu người PR dữ nhỉ, case này có gì lạ ?

1 Likes

Case này vẫn hot nhỉ. Nhóm này đỡ đếm cua nhất TT rồi. Nhưng tâm lý thì k nói trước được

1 Likes

Core tốt nhỉ, ít ra tăng trần và có vol, và giảm k bao nhiêu

1 Likes

1 Likes

chi phí xd dở dang kiểu này giữ dài tốt a nhỉ.
đợt đầu tuần nhúng về 61-62 mà tâm lý v~ không dám mua thêm, tiếc dã man

2 Likes