Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

nước ngoài mấy tuần nay mua như ăn vã thế bác nhỉ

Trước tôi mua từ 29 lên đến 36 thì tịt đẻ chả có thằng tây đen nào đỡ như hiện nay. Tây nó đánh hơi thấy tương lai thì nó cơ cấu em nó thôi.

1 Likes

CEO<DIG<CII có thanh khoản lại rồi,thị trường đã bắt đầu ổn định lại rồi,múc nào,phải leader dòng BDS nhịp tiếp nào,hàng chất sẽ lên ngôi

Tranh thủ gom đủ lập Pic mới đi cụ.

có pic mới rồi mà

1 Likes
1 Likes

Nghỉ tết sớm thế…múc đi giảm cả tháng rồi kg giảm nữa đâu.múc

Giá vậy mà kg cướp…tuần trước kg bán tuần này bán. Toàn bị dắt mũi thì nghỉ chứng sớm đi.trước sau gì cũng thua sạch…hàng chất giá vậy mà kg cướp

ai bán hôm nay thì qua tết tiền mới về,nên tiết cung rồi,múc đi qua tết,10 năm mới có 1 năm chứng khoán giảm do covid 2020…múc nào

Bác Khoa vẫn tâm huyết quá. E vẫn để lại 1k ngắm cùng topic

1 Likes

ai mà nở để nến tuần nến tháng xấu thế,múc đi nào,mới múc thêm 5k đó,mỗi người 1 tay,múc đi,

buồn nhỉ,còn ngày mai nữa là hết 1 năm đen đủi,tổng kết lõm trong năm đại sóng chứng khoán,buồn vãi,hi vọng năm sau khá hơn,sống là để hi vọng,hi vọng mới sống tiếp được,mình nghĩ lái cũng kg kiếm được nhiêu đâu,lưỡng bại câu thương,tháy vậy chứ trừ phí ra ăn bạc lẽ,chúc mừng mấy bác lướt IJC chuẩn,bác nào từng mua IJC thì cũng được gọi là từng cùng thuyền,chúc mừng.,chúc cho lái lợn tụi nó chết trôi,chết nổi hết đi,tiện thể cuối năm chửi cha mắng mẹ tụi lái ch ó…hihi

2 Likes

Em có 1k mà cũng lõm đến 24% bác ạ, sợ luôn. Chúc bác ăn tết vui vẻ ra tết có sức phục thù ijc.

1 Likes

con này về bờ cho biến ngay. 1 năm trời 1 giá. quá sợ hãi

Mình đang ôm 40k giá 30 đây, vẫn tin tưởng vào IJC, phần quà sẽ tới cho người kiên nhẫn, hi vọng vậy

1 Likes

nước ngoài múc liên tục sướng quá,ae còn khả năng thì phụ theo,đuổi bọn lái tham line,lái lợn,lái heo biến sớm,ae sẽ sớm sướng nào

sướng,hi vọng nó múc 20tr cổ là IJC bay thôi

thôi nghỉ tết thôi,buồn vui gì thì năm cũ đã qua,năm mới chúc ae có niềm vui mới…bb

Happy new year cđ ijc. Yêu lại từ đầu nhé!

1 Likes

Ô lâu lắm rồi quay lại vẫn thấy bác. Thế giờ bác đã tin IJC là con hàng đánh theo line chứ không phải dài hạn chưa :))

1 Likes