Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

múc được rồi,múc

IJC nó tích luỹ cả năm rồi,ai chán thì bán,người mua vẫn cứ mua…

múc,giá này bán cho tụi nó thu bạc cắc à…múc

Múc zữ zậy anh trai? Lái PM anh chưa :))

Quý 4 năm nay có vẻ hơi heo hẻo à các bác? :joy:

IJC ước giảm hơn nửa lợi nhuận trước thuế quý IV, xuống còn 85 tỷ đồng

Chưa…hic

cổ tức 16% tiền mặt 1 năm…1600/30000 hơn lãi suất ngân hàng,sợ gì mà kg múc,kết thúc quý 1 kg có giá 4x ,mình xin rời

cả năm kg lời 1 cắc,kỳ trước xuống 21 còn chưa chết sợ gì mà bán rẻ cho tụi nó,cứ lì lên coi ai chết,cứ chơi lì 1 lần để học thêm kinh nghiệm nhiều khi kg trãi qua kg rút được kinh nghiệm đâu,đọc sách vở chỉ là lý thuyết,cứ lì 1 lần cho biết,hết quý 1 mà vẫn kg 4x thì coi như mình sai,xuống tàu,cố lên ae

1 Likes

Em vẫn trên tàu đây bác. Em chưa về bờ nên lì được hehe

1 Likes

Tăng tậm tịt giảm thì như đứt phanh :persevere:

1 Likes

Em là F0. Đợt xưa đọc báo cáo rồi thông tin cơ bản của mã này thấy ổn áp và thấy nó rẻ nên em có bao nhiêu vào tất. Cũng có lúc lãi đến 7,5% mà nghĩ nó còn tiềm năng nên kiên trì, sau đấy thì tụt dốc thôi rồi. Đợi mãi, đợi mãi,… mãi chả thấy tăng. Đợt gì nó ngóc lên gần giá vào em định bán hết chịu lỗ tí để sang FRT, hôm đấy là 16/12. Em mà quyết tâm hôm đấy thì hôm nay ăn no mã FRT rồi. Nghĩ lại chán thật sự. Bh chỉ mong mấy anh lái push up nó lên cho em về bờ. Em chỉ cần về bờ thôi cho đỡ đau đầu.

mình ủng hộ bác,kiên trì lên anh em,khi nào thành công chúng ta lại gặp nhau,ga 5x k còn xa

1 Likes

Em là người đơn giản, hôm về 29.x em múc, 33.x em bán giờ canh 30.x mua lại :slight_smile:

2 Likes

Con IJC này cả năm nay nó đánh vòng tròn =))) chính ra cứ lướt lát mình nó cũng x lần

1 Likes

Lái IJC ôm cả năm mất tết :))

Lái ijc mỗi ngày ăn 1%, 1 năm x3 tk; tết còn nguyên. An toàn nhàn nhã. Thương a e nhỏ lẻ, đừng mở vị thế mua mới để bị vặt lông

hôm nay chốt nlg muc them nhé

Tự nhiên lại thấy nlg ngon hẳn :yum:

mới chốt NLG,hàng ngon,nhưng kỳ vọng từ 6x lên 12x thấy khó quá,dòng tiền đến hàng vón hóa thấp nhẹ mông thôi,vì sóng chứng khoán thì con nào kg lên,xát chết mấy năm cũng đội mồ đứng dậy đi lên,mà lên ác nữa do nhẹ mông,thôi chốt NLG múc IJC cửa tăng x2 nhẹ mông hơn,chỉ là ngu kiến của mình,đúng sai hồi sau sẽ rõ

2 Likes

Em mong bác đúng ạ. Em cũng quyết ôm IJC đến khi nó lãi thì thôi. Ít nhất nó phải lãi bằng số em đã lỗ :sweat_smile::sweat_smile:. Cho đỡ bực mình

1 Likes