Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Đổi tên khác cho hợp phong thuỷ đi anh khoa :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

trời DXG,bà con cứ nộp tiền cho Thìn mafia xài nữa rồi,haz

Em quyết tâm ko để mất tiền với Ijc mà nhìn nó tuốt tuồn tuột phát chán lên được

1 nữa nuôi IJC,1 nữa lướt mã khác…nhìn BCM nó vượt đỉnh ,trước sau IJC cũng chạy thôi,mấy con họ Becamex tài sản khủng đang núp bóng nhà nước,của chìm đầy,tự tin đi bạn,becamex mới chuyển nhượng 1 tý đất,mà 6500ty,khủng

Vâng em cũng phải đi nhặt thóc ở chỗ khác lấy tiền nuôi thằng nghiện Ijc

2 Likes

Hix. Vào con này từ giá 33.85, lúc lên 36 ko bán vì nghĩ nó phải 38~40. Thập tử nhất sinh nay em nó 33, hứa vs các bác đã bán em một đi không quay lại mã này nữa :sleepy::sleepy::sleepy:.

1 Likes

tốt,bán đi bạn,múc IDC cũng được,ae IJC cứ kiên nhẫn,quý 4 ,quy 1 ngon

1 Likes

Thời cổ đất vượt đỉnh hết mỗi IJC còn ngẩn ngơ chờ sân ga. Múc nhanh và mạnh thôi các cụ.

Ok men

Thuw

Thứ 6 nào chốt phiên cũng đỏ vậy?

đã bảo ông Khoa thoát đi cho em nó nhẹ mông cất cánh…khổ cứ thích mông to làm gì

Con HTM này ngon hơn nhiều so với Becamex

haz…đạp cho cố vào mất hàng giờ đè gom,có khi nào cứ đánh nhau mãi ,hết quý 1 mà kg 4x,chắc chắn mình xin rời

Sao em thấy chả lẽ lái gom cả năm à các bác. Cứ lên tí lại xuống.

Có tin ước đạt lợi nhuận quý 4 60ty

Chắc vì tin ước lơi nhuận quý 4 là 67 tỷ nên nhiều người bán.chắc kỳ vọng quá cao…kế hoạch 2022 tăng trưởng 10%…mỗi năm tăng trưởng đều là được rồi

À nhìn kỹ là kg đạt kế hoạch lợi nhuận trước thuế (797 tỷ)… Đạt 777 tỷ trước thuế…hèn chi bà con bán ghê quá…cty bds lợi nhuận sẽ để lại quý 1 thôi có mất đâu…tiền khách hàng trả trước 1 cục kg bàn giao kịp để ghi nhận lợi nhuận thì quý sau ghi nhận…