Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

thôi đi mấy bố, ngồi đấy mà 6x mới 8x, kiểu ijc mấy bác lãnh đạo kok có giữ cp nên kệ mặc bay, chứ các ông mà năm thì đã liên kết với đội lái tầm này 8x rồi, sang mã khác cơ cấu thôi, hoặc lướt sóng cũng ok

hihi…bán đi bác…hi

tôi chốt đợt 36 rồi, theo từ đầu năm nhưng rồi vẫn phải sút vì tt vn không theo giá trị mà phải theo đội lái,.

ok men,

Con này ko nên chơi, tử thi chứng sĩ nhiều vô số. A e đừng vào tiền

1 Likes

bác Khoa vẫn iu thương ẻm vô điều kiện nhỉ. Em thì chỉ còn giữ lại 1 ít ở vùng giá 2x chờ coi khi nào x2 cho bỏ tức thôi. Chứ k dám lượn dày nữa. Hàng FA hold mà đánh muốn vập cả mặt ra. Ghét thì chả có gì ghét chỉ có tiếc thôi

1 Likes

kg biết thế lực nào đang kiềm IDC,hôm nay nước ngoài mua ròng như hôm qua,mà vẫn cố đè?thấy lực này bị mất hàng hơi nhiều,kg biết đè vợt lại nổi không?có khi nào nới room,chuyển sàn,quỹ mua…xong xuôi giá xuống luôn kg?hazz,hồi hộp thật

Kg biết ỊJC có tin gì kg?

Còn tăng dài nữa nha

Con này nó còn liên quan đến vấn đề lãnh đạo BD . Nên BDs mã nào cũng chạy tít rồi còn nó vẫn thế.

COn hàng này suốt ngày quay tay ăn line làm các anh chị đầu tư dài hạn đói mốc rút hết tiền. Cứ vô nhanh ra nhanh cho bền.

Bác ongthan bỏ IJC đi buôn heo nhà bác Đức ruì.Anh em cũ giờ tản mát khắp nơi, em vẫn còn một ít cất tủ cuối năm bán :grinning_face_with_smiling_eyes:

Ongthanmayman23 cao thủ ấn danh hi

thế lực nào đè IDC sợ thật?có khi nào giống IJC luôn kg?chắc mất tết luôn

Dòng BDS khu công nghiệp nó khó chịu vậy ấy.

1 Likes

tình yêu đôi khi mù quáng. phải tập cách từ bỏ.

móa lẽ nào chết tên khoa nặng mông thật sao,hazz,

có riêng gì IJC đâu,IDC cũng cấm đầu

còn mấy anh IJC,em lạy mấy anh,có gom thì gom ngay giá 34-35,để bà con tin nó lên 4x,chứ gom giá này ai tin lên 4x mà chốt

2 Likes