Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Hehe CE

Nay IJC chạy bác đã đỡ buồn chưa. Em chờ về bờ

bữa nghe bác Khoa bán nửa :((

hôm nay mà đóng trần vol lớn để khẳng định đánh lên của lái thì đẹp,nhỏ lẽ sẽ hùa nhau múc

1 Likes

bữa giờ bán cũng nhiều may là vào NLG,IDC nên cũng kg buồn,chỉ buồn là rất yêu IJC,nói thật IJC tiền thật việc thật trên sàn chỉ mỗi IDC ngon hơn thôi,nhưng IDC cũng còn úp úp mở mở,nó kg giống IJC,IJC còn cổ phần nhà nước nên kg bao giờ sợ bao giờ sợ phát hành ESO,chứ như IDC biết đâu nó đùng cái phát hành eso nhỏ lẽ bị hút máu…mà chả hiểu sao IJC giá kg qua 4x,buồn vãi,chơi chứng lâu năm chỉ mong tìm cổ tăng trưởng hold,mà cả năm hold IJC buồn vãi

1 Likes

mong ae holder hết buồn nhịp này

Anh ijc này đang gắn mô tơ ở đít đấy, đạp thì xúc thêm xoắn gì, chỉ lo chạy luôn thôi :joy:

Chờ đến tầm này rồi mà cón bán, đúng là chịu cụ!

1 Likes

Đôi khi chờ đợi 1 năm, thành quả nó đến chỉ trong 1 tuần =))

1 Likes

Vâng em mua xác định hold nên cứ để nhưng nó tụt đa man làm lung lay tinh thần kinh khủng. Giờ chỉ mong thu vốn về

Trước mắt giá mục tiêu em nó tạm là 4x. Thím nào quote em cái!

2 Likes

IJC thì cuộc chơi của lái, từ tháng 2 tới giờ giá vẫn vậy nhìn con HDC nó tăng bao nhiêu mà IJC như thế.

1 Likes

Đâu hiểu nhầm r, em nhớ là bác Khoa nói bán phân nửa vị thế nên thấy tiếc , chứ bữa là em thấy tạo đáy ngon quá nên gom thêm :))

Chứ em mua cổ nào em để quài à ko có trade liên tục, phần lớn là em trade phái sinh thôi

Bọn lái cũ trình kém cho out rồi, lái tàu mới đang vào rồi, các thím kiên nhẫn nhé. Ko còn hàng ngon như em nó đâu.

đợt tháng 2 em phân vân giữa idc, idj, hdc và ijc. Cuối cùng hốt trọn ijc =)))))))) và 1 con sóng thần từ 35.4 đổ về 21.6 =))))))))))). Giờ dòm lại 3 em kia lồi cả mồm

2 Likes

Mai so sánh với dig, dxg, nlg… mấy em bds khác nếu ijc k lên tốt thì vẫn luôn là kẻ đến sau so với các cổ bds còn lại, dù gi cung mong các bác gắn bó với em no có quà tết😀

múc lại IJC chưa pro?sóng chứng khoán,mấy mã vip mã đẹp VND,VCI…đã lên 8x sau chia,(từ 1x,2x)…mấy mã tép,tôm…thì lên 4x,5x,sóng BDS cũng vậy thôi,hoa hậu hoa khôi thì đầu sóng,dẫn sóng lên 8x,9x… hết rồi giờ giữa sóng thì mấy em ,3x,2x,múc,trước sau gì cũng lên 5x,6x thôi,chạy đâu cho thoát,sóng thần bds thì kg có em nào dưới 5x đâu,chờ xem đúng sai thế nào nhé Pro?

IJC thôi pro ơi/

mà 3x lên 6x thì nhẹ mông hơn 8x lên 16x nhi?kk