Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Thím nhầm đâý, cẩn thận mà mất hàng.

thì đâu phải mình nói là đúng đâu, mình nói cái gì cũng đúng thì giờ vào top đại gia rồi

Cả 3 quý mà cẩn thận mất hàng gì bác :sweat_smile:

Chờ đến lúc hái quả thì thằng khâc hái mất.

Anh em holder đã hiểu con này thích thì nhặt thêm. Đừng rủ người mới vào làm mồi cho team t0 và t+. Nhớ nhé anh em, tránh xa ijc, cứ mang chart ra soi là hiểu.

1 con cp ai cũng thấy ngon, ông nào cũng khoe ăn 4 5 vòng thì ko có tiềm năng cho a e mới vào đâu. Vào chỉ ăn bô thôi. Nến xanh nào cũng râu đầu dài ngoằng, lỗ luôn trong phiên đấy. Chân tình (:

Khú khú, oánh ijc mà xem râu thì thôi thím ra đi, em ko tiễn ạ!

Tôi cảnh báo f0 thôi, ông bạn lướt t0 hay à, thích úp bô người mới trong phiên à, hay lướt t0 ? Giỏi nhỉ :slight_smile:

Ijc cần bị lãng quên, người mới ko vào để giam vốn team lướt lát cũng như đào thải đội lái yếu sinh lý. Ko làm được thì để team khác làm :))

F0 mà xui người ta lướt lát, thím có tâm ghê!

F0 đừng vào để ăn bô của team lướt lát, các bạn sẽ thấy chúng nó hả hê khi ăn chênh vài % trong phiên, hoặc tự hào vì ăn được nhiều vòng mà tưởng thế là giỏi =)). đừng mua nữa cho nó om vốn luôn đi. xin đừng đào topic này lên nữa. Ông nào thích lướt mà khen ngon tôi sẽ lại lên cảnh báo cho f0. Thế nhé, ngoài kia còn nhiều cp tốt, đội lái tốt, cổ đông tốt. Gl

1 Likes

ăn toàn tiền lẻ rất chi là đáng tự hào, bác lướt lát ăn uống gì cũng dc, chứ kéo ng khác theo họ mất tiền thì mang tội đấy

CP tốt mà tỉ lệ Free Float cao quá, bu vào như kiến lên thì chậm chạp, đến lúc có động là bán như tào tháo đuổi.

2 Likes

IJC công ty ngon, quỹ đất sạch, tài chính mạnh mẽ, mỗi tội đội tổng kho toàn lướt lát T0 từng line…:))

1 Likes

Tôi biết ở đây có những anh em đầu tư chân chính bị giam vốn vì cp mình nắm bị lướt lát, a e hãy cảnh bảo để F0 ko bị luộc bởi team lướt lát nữa. Nhất là khi đang được ủng hộ cả về ta, fa, sóng ngành như đoạn này

1 Likes

Để cho các đội lứt chơi với nhau, Fo vào chỉ bị quay tơi tả.

Đồ thị nay nhìn ghiền quá ta

Đến lúc mn buồn nhứt, nản nhứt ẻm lại lênn :)))

HÔm nay VOl dưới 10 M thì lại giảm tích lũy.

Nếu thím chót bán vào hôm t6 hoặc đầu phiên thì nhà cháu khuyên thím lên vợt lại giá trần hôm nay, kẻo rồi ân hận!