Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Đừng đào topic này lên nữa

Tôi lướt được 4 vòng lợi nhuận cp IJC này, sao 1 số bác đầu tư thua lỗ lại đi khuyên người khác không nên vào? Nó là cổ phiếu tốt, tiềm năng và bị định giá thấp trong nhóm bds!

ijc tạo đáy rồi,cung cũng tiết giảm nhiều,múc giá này cửa thua ít hơn là đua múc giá cao mấy mã khác…chân tình

1 Likes

Cổ đông nào cũng như bác thì cp lên sao được, chưa kể dân lướt t0, bác đợi người mới vào ăn bô của bác à, rồi bác đợi ở dưới lên vòng mới làm vòng 5, vòng 6, vòng … =)) anh em f247 đừng vào nữa cho team lướt t0, t+ chết luôn đi

IJC rõ ràng có LÁI DÕM, đặt lệnh rồi hũy lệnh, đánh lên đánh xuống ngạy trong phiên, nhìn thấy thô thiển quả. Lái làm vậy nhỏ lẻ chạy hết, không dám mua luôn nên không có hàng mà bán. Thành ra Lái tự mua bán giữ thanh khoản và nộp phí cho CTCK + Sở.

Cũng lạ thật! Chẳng lẻ bọn Lái này làm vậy chẳng lẻ nhằm mục tiêu ăn trộm ăn cắp vài % ? Hay gây ức chế gom hàng nhỏ lẻ, (cũng không đúng vì nhỏ lẻ đã chạy hết, giá nào cũng đã chạy rồi, còn mấy ông nội cổ đông nộ bô gia thấp giá cao nó đều không quan tâm không bán? vậy thì Lái láo vậy làm gi mọi người?

Tải lên: IJC_a.jpg…
Tư duy tích sản được chưa các bác.

1 Likes

cứ thứ 6 là buồn,mấy anh lái muốn gì thì công khai me nó đi,bỏ thì thương vương thì lõm

Qua HAG chưa. Từ lúc t bảo nêud bác mua cũng ăn ít nhất 30% rồi. Luyến tiếc Ijc làm gì. Tết lại k có cái bánh trưng

1 Likes

=))

Cổ đông gạo cội chắc còn mỗi bác khoa

Mới lên hôm nay.

Ijc bh bằng giá hồi e mua tháng 3. Lái quá đểu

Hazz…

Kg vào kịp HAG …chắc kg có duyên rồi .dạo này đen quá cắt hơn nữa IJC rồi múc IDC và NLG kg lời 1 cắc…hazz

bác khoa này cuối tuần đi massage cho mấy em giải vận đi

1 Likes

Lâu không ghé qua IJC, vẫn thấy các bác kêu ca. Chuyển qua mã khác để ăn tết đi các bác.

nói thật con này báo cáo thì đẹp đó nhưng còn mác nhà nước nên khó chạy mạnh lắm, ngta k kì vọng nhiều thì đâu ai sẵn sàng trả giá cao hơn mấy ông để mua vào đâu

con này gà e chỉ lướt 1 ít t+ kiếm tiền cafe, chứ k nắm lâu dài

1 Likes