Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Cười ị với ông. Xem lại biến động giá 6 tháng nay đi

vắng mặt mấy bữa nhà vắng thế kg biết,mấy anh kéo IJC lên đi chứ,để gà nó bị nhà khác lùa hết,biết chừng nào giàu,hazzz

IJC cao thủ thấp thủ đi đâu hết rồi? :slight_smile:

Đợt này tàu đón khách lên 40 thôi

còn tiền múc tiếp nào bds xanh lại hết rồi ae…múc

thìn mafia lại esop,bà con cứ nộp tiền vào túi tham của thìn,túi tham của thìn lớn lắm…haz

hold IJC này chán bác nhờ :frowning:

chán thật nhưng nó kg giảm sốc nua đâu,mua con khác nó giảm sốc,thì cả năm kiếm nhiêu mất hết,nhìn chart tháng IJC vẫn tốt,chậ mà chắc thôi,đừng nản

bds xanh với tím mà IJC cứ đỏ,mấy con xưa thấp hơn IJC giờ đã x3…nhiều lúc thấy nản thật,.nhưng giờ đu mấy con tăng nóng đó,đợi nó tăng x2 tiếp rủi ro lắm.như con hàng IDC của mình tốt thế mà đợt rồi bao người cắt lỗ margin,những bạn vào IDC giá 5x mới kg lo nghĩ,chứ đu 9x chết chắc,mình 87 mà nhiều lúc nghĩ chắc 1 quý nữa mới về bờ,đen vãi,giờ ôm IJC nhìn thì nản,nhưng ae cứ nghĩ nó FA tốt,năm sau lại lợi nhuận tăng đều tiếp,thì kg có đội này cũng có đội khác vào thôi,giờ đại gia nghìn tỷ trên thị trường nhiều lắm,thôi ráng hết quý 1 xem sao,nếu không 4x thì cắt…chân tình

1 Likes

IJC trước định giá 37, đánh lên 37 kì vọng 4x -5x , giờ điều chỉnh về 32-33 thì cứ nhặt thêm mà tích sản.

1 Likes

Mới nộp thêm máu . Chiều múc tiếp chào mừng vnindex 1500 nào bữa giơ vnindex chạy như điên mà bị đè 3 phiên ác thế…múc tiếp nhé…

1 Likes

Mua chờ anh Hùng chủ tịch nghỉ hưu thì có làn gió mới cho IJC.

1 Likes

Bác Khoa hay fomo phết nhở :rofl: IDC hồi 4x 5x bác ko vào. Đợt vừa rồi còn đầy hàng bđs mới chạy ít kiểu tch ldg bác lại bỏ qua, cứ chăm chú hàng Bình Dương mãi

1 Likes

trình mình có hạn,nhận ra IDC trễ quá,tiếc là tiếc con scr…ăn nó được 1 đoạn,lúc nó chuẩn bị chạy mạnh thì chốt hết…IDC chất quá,mà trình thấp quá lúc 4x,5x,bác quê mở toppic kg đẻ ý,khi only khen mới đẻ ý đọc hết topic của bác quê,bởi vậy chơi 5 năm mà chưa về bờ…huhu

múc IJC lúc này là phòng thủ chặc phản công nhanh,mong sớm được các anh lái cho toại nguyện,ôm nó từ cuối tháng 4,hic

1 Likes

Nhiều khi ko nên bảo thủ hay quá yêu 1 cp bác ạ. Cố gắng linh hoạt theo dòng tiền

1 Likes

Hbc ngon

1 Likes

Vâng ạ, thêm 1 cây ce nữa em x2. Tuy ko hot bằng cổ bđs nhưng nhịp này lên cũng ổn ạ

1 Likes

hbc dù ssao cũng blue mà,đợt rồi giá thep tăng ghê quá,giờ giá thép bắt đầu xuống thì hbc tự nhiên ngon…

1 Likes