Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Đỏ ai nhảy dựng đâu bạn ơi, mình nhìn cách đánh quen quen đợt úp trước nên mình chửi cách đánh của lái thôi. Bác bạn chắc mới lên tàu đợt 22

1 Likes

Còn target con này mình là tháng 12 cũng đã và đang liên tục trung bình giá để đồng hành cùng mọi người

Các cụ nói ít thôi, e ý sẽ lặng lẽ lên :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 loạt các cụ hôm nay bán đúng đáy khéo cắn lưỡi. Ckg sáng đỏ chiều trần, dig giá 30.x tí về tham chiếu, ijc tí mà về tham chiếu thì vui phải biết

Thả giá để xẩ hàng đấy cụ ơi. Ham gì. K thấy lệnh bán tính chục k còn lệnh mua lẻ tẻ à.

Tôi vào hàng từ 23 xong rồi, cuối năm mở ra, kệ các bác. Vào chém cho vui, tôi chả vội

thì đang gồng lãi chả mạnh miệng. Tôi đợt 34 tôi cũng mạnh miệng y chang bạn

1 Likes

Mới ngủ dậy mà sôm quá cơ, bác nào chia tay thì tạm biệt nhé, hi vọng các bác ăn ở con khác cho bù lỗ đi. Chúc may mắn với qd của mình

tại bạn mua cao do sát định giá nên bạn sốt ruột thôi

23 thì chịu rồi.

Mình mua 28 lên 34 mình cũng tự tin khoe cá tính lắm :)))

em giống bác, cứ có giá mình cần mới mua, ko thì thôi, tt luôn có cơ hội, cứ nóng ruột là hỏng việc

bác chắc mua cái đợt đánh lên PHT đó hả, đợt đó mình ko tham gia, vì tính đầu cơ cao, giờ mình mới nghiên cứu thôi

Đợt nó sập từ 32 xuống xong tích luỹ tạo nên 26 một thời gian. Mua 26 xong nó chạy lên 28 mua thêm.

34 ko bán sập về 29 mua tiếp. 29 sập về 22 mua tiếp. 22 lên 24 lại mua tiếp. Giờ năm trung bình 26.9

Nhìn DIG lại nhìn IJC. cùng giữ cả 2 con mà lệch pha quá

bác trung bình sâu nhỉ, mà thôi nếu đã xác định đúng thì ôm thôi, em thì chưa có nên em cũng chả biết khuyên bác ra sao cả.

Đợt 34 mình phân tích báo cáo định giá 38 sẽ xuống tàu, tuy nhiên gần chạm rồi thì bị đạp nên khá cay

mẹ cha con Dig kéo kinh thế

Vãi thật DICK