Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

haizz, sao định giá bác có 38 mà mua 34 là cũng căng đó bác, thường em phải chiết khấu ít nhất 20% so với định giá là tối thiểu

34 mình ko bán chứ mình ko mua 34. Mình mua 26 và 28 giữ đến tận 34 mà

từ 31.55 1 phát kéo lên 33.45.dm đánh ảo thật

Trời kỳ này dig lên 7x thì đám A7 khét tiếng khắp 3 sòng luôn…sau này cứ theo mà kiếm ăn…quá đẳng cấp

Mấy thằng lái lợn kia nên bỏ nghề luôn là vừa

à hiểu hiểu, hơi phí thôi, cũng có lỗ đâu bác. kiên nhẫn có quà

Vẫn đang kiên nhẫn đây bác lâu lâu trời nóng phải chửi lái một bữa như một thói quen mới hold tiếp được :))

Mía ce luôn trong vòng 15 phút

khổ mấy bác t plus nhỉ, thôi chào các bác. Tuần sau mình lại vào chém, chả quan tâm bảng điện nữa vì hàng cất tủ

Cụ hôm trước xuống tàu dig múc ijc chắc hơi buồn. Tôi cầm cả 2 chưa rơi nhịp nào

thực ra bác phân biệt dig và ijc khác nhau, Dig là đánh dựa trên bánh vẽ khổng lồ, nó ko quan tâm lắm tói kqkd ngắn hạn, đánh theo bơm tin. IJC thì nó là dạng cổ cơ bản, chia tiền đều, chỉ số tốt, dự án đều đặn nên lên chậm hơn. Xác định rõ rồi thì chơi thôi

1 Likes

em cũng tính chơi cả 2, mỗi con sẽ đánh 1 kiểu, mà dig nó chạy ko có điểm vào, hơi phí

Còn 5 phút cho IJC ce nào

hàng như DIG thì cứ vào thôi (theo tỷ lệ mình chấp nhận đc) chứ làm gì có điểm vào nhỉ?, đây là mình ko biết nên hỏi thật

Sáng tôi nhặt dép 26.x của ông nào đánh rơi đấy. Gớm cứ lo,

ijc tươi rồi các cụ đừng chửi lái nữa nhá

à em thì hay đánh an toàn, ko có điểm thì em bỏ qua thôi ạ, ko có đuổi. Dig nó mới thay đổi từ lúc thiên tân và him lam múc 12/2020 thôi, chứ trước nó lẹt đẹt lắm, giờ huy động được tiền thì bắt đầu đánh

1 Likes

Sóng này ko cẩm cổ bđs hơi có lỗi với vợ con

mấy phút cuối xem như phim điện ảnh :))

ấn tượng nhất là e Dig cụ ạ.1 pha lội ngược mượt quá

1 Likes