Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

quá khỏe, các anh lái IJC nhìn Dick mà học tập nhá :smiley:

IJC giờ lên giống Dig ko bền, cứ bình tĩnh lên chậm chậm chứ giống mấy đợt trước thì toi.

Mua ATC nhiều thế mà ko nhích nổi lên 28 căng ghê

Mua ATC nhiều dự qua tuần t2 vượt luôn. Yên tâm đi bác :)))

1 Likes

ATC vượt MA50 1 cách dứt khoát qua tuần chạy thôi

1 Likes

lái IJC thế là tốt lắm rồi

Nay lên hết rồi, chúc mừng anh em theo ijc đến cuối cùng

1 Likes

Đóng nến tuần vượt Ma 50, các anh phát tín hiệu rồi đấy, sang tuần bay, chia tay các bác xuống tàu, t chon ijc với tỷ trọng cao hơn dig vì tin em nó sẽ lên mạnh và bền hơn😀. Ijc chắc chắn 5 năm tới ổn định ln trên 1000 tỏi, với giá vốn t đang nắm, t tin em nó là khoản đầu tư đúng chất giá trị đem lại thành quả lớn😀

1 Likes

Tính ra nhờ mình chửi nên lái tỉnh ngủ trưa đấy, bẻ chart vl :))

1 Likes

DIG hay IJC cũng thế thôi…cứ lái đủ hàng thì chạy…các cụ võ đoán làm gì…IJC cũng nhiều tin ko thua DIG đâu…nên nhớ IJC có thể chạy 1 lèo 10 giá…

Quay xe ghê vậy

Các bác để ý tdc cùng họ hàng hang hốc Becamex, dig cùng midcap bds sau khi vượt MA 50 nhé, lên cứ nói là dựng đứng mẹ luôn, ngày các bác đu 35 về bờ k còn xa nữa, cố mà nắm, tiền đến tay còn rơi thì chán lắm😀

Lái ơi quay xe, vd thật

đợt này nắm 4 con DIG, HDG, HDC và IJC đều ngọt quả

1 Likes

Song bds là con sóng rất dài, đến cuối năm vẫn còn sóng, ôm bds k giàu mới lạ, tiền t kiếm được cũng đổ đi mua đất và ai cũng thế thôi lại múc đất cả thôi😀

Cô cô ôm hàng họ kinh thế :v.

10’ cuối lái cua khét lẹt. Đợi tuần sau xác nhận vượt ma50 là okie. Chúc mừng các bác dũng cảm theo IJC đến cùng.

Co co
ôm 4 con BDS : DIG, IJC, HDC, HDG

big four của Co co

lái đánh khét quá, vừa có hàng vừa vượt MA

1 Likes

Chỉ số định giá P/B của IJC là 1.86 lần, gần như thấp nhất so với doanh nghiệp trong ngành. Nếu lấy P/B trung bình của ngành là 3.06 lần thì định giá của IJC phải ở mức 3.06 * 14,711 = 45,015 đ/cp. Giá hiện tại trên thị trường thì cổ phiếu còn chiết khấu 60%, có thể xem là mức rất hấp dẫn đầu tư.