Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Đâu có bác, thi thoảng phải nhắc để ae nhớ thôi chứ có gì đâu mà châm biếm :))

Rồi đến lúc em nó lên mạnh quá rồi, mới có 1 đống các bác vào khen ngon, cứ như thế này lại hay, lên trong nghi ngờ, ln chắc chắn khủng, tiền to vào hàng nó cũng phải tìm hàng chất. Cần gì vội vã đâu, hnay đóng trên 29 là đẹp mà đẹp nhất là 29,35😀

Chuẩn, cứ lên ngày 3,4% là đẹp. Ông nào chán bán đi cho nó nhẹ tàu

1 Likes

đang về 28 rồi, cứ nhú lên là bị xả vào đầu

tuần này ijc vượt đỉnh cũ 32!

bác cứ phải lo, từ giờ tới đỉnh cũ còn bán rào rào nhiều, đã định giá rồi thì kiên nhẫn thôi, vội vàng làm gì

đoán chi cho mệt haha

IJC đợt này vượt lại 35 cho coi, mà vượt dot này sẽ khác đơt trước vì báo cáo quý 2 ra rồi, hett nghi ngờ

2 Likes

lên chậm mà chắc thôi, các bác đòi CE làm gìì

còn ai trần chừ thì lên tàu nhanh còn kịp.

Ce nhiều làm gì, con lên bền nó cứ tăng ngày vài %, ngày nào cũng xanh, chỉnh thì nhẹ nhàng, như vậy mới bền, anh em giữ cũng vững tâm mà cầm, hnao cần trần thì trần. Nói thế chứ tuần này cũng cần 1 phiên trần, cho nó bằng bạn bằng bè, hany thế này là đẹp, mai tăng 3_4% nữa, trong tuần có phiên trần thì hút tiền kinh lắm đây😀. Đợt này đánh khác thật, chắc chắn k nóng vội, vol cũng hút tiền😀

2 Likes

IJC cứ CE là run. Xanh là được rồi

thôi giá thế đẹp rồi mới húc thêm 29 anh em nào vào cùng không

vượt 28 thì đã xác nhận vào đà, nay tăng 4.5% khối lượng hơn 9tr, thanh khoản các phiên tới cũng ở mức 9-10tr, giá đi lên chinh phục 30 rồi 31-35-45-55 nhé các sếp. trước khi đến đich cuối cùng các sếp nắm chặt khi tàu rung lắc nhé

1 Likes

em mong 41 là đến cuối năm thôi bác. không nhiều hơn được đâu

Phù hợp với mục tiêu thì bác xuống tàu thôi, bao nhiêu con tăng trưởng có ai nghĩ giờ nó giá này đâu ( hsg, pdg, …) chả ai dự đoán được đúng đỉnh, cú đạt kỳ vọng thì xuống tàu, thấy còn lên thì lại lên tàu😀

DIG lên được tý là cổ đông vác cổ ra bán, không biết có ổn không
IJC có khi vượt DIG đến nơi rồi đấy

Hôm nay chỉnh để lên tiếp. Ae tranh thủ múc húc xúc nàoo

IJC cứ kiểu này bền thật.

200 tỉ tiền lãi mang ra ủn thì kinh phải biết :stuck_out_tongue: