Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

múc nhanh đi nó xanh lại giờ

coi chừng xanh fl
hahaha

:grinning:

Các bác lại bán hàng ah, rụng hết chưa, còn nếu hold thì kệ thôi, mục tiêu vânc vượt 31 tuần này, k cần vội, chiều có khi lại kéo xanh lá ấy chứ😀

3 Likes

em vẫn đợi mãi nó về 25 múc cho an toàn, 22 tay to mà chắc ko được rồi

Về 25 thật lại ngóng 22,23 lạ éo gì văn mấy ông nữa

200 tỷ NAV bác nào đấy :))

đợi mà xem, lúc đó post cho mấy ông xem, chả việc gì phải thế. Định giá rồi thì cứ múc thôi

200 tỉ tiền lãi bán HPG TCB ủn IJC thì chả khiếp :stuck_out_tongue:

chán nhỉ mới tăng 1 phiên lại quay đầu rồi

1 Likes

Nếu tin tưởng vào tăng trưởng của doanh nghiệp. Mỗi năm IJC lãi nghìn tỷ confirmed.

1 Likes

Hnay a VHM a ấy kéo xuống kinh quá, tiện thể kéo luôn mấy em cùng ngành chốt lời ngắn hạn, đường dài bds vẫn cứ ngon nhé. Còn bơm tiền thì còn lên, đầu tư công mở rộng đường xá bđs lại càng lên. Từ bé đã thấy cứ chỗ nào mở đường dù to hay nhỏ thì đất ở đấy nó bốc đầu kinh luôn. Hiện tại các ngành nghề khác tèo để giữ được GDP, tránh giảm phát thì chỉ có bơm tiền, bơm tiền hiệu quả nhất thì là đầu tư công vào hạ tầng giao thông, thế nên cứ ngồi chờ thôi, sóng bds nó dài và dai là vì thế, cứ ngấm từ từ, chỉnh rồi lại lên. Đến lúc book Ln thì bán :grinning:

2 Likes

CHUẩn mô hình chữ “M” rồi các bác

chữ “M” là mệt đấy các bác.trả lại 7 điểm liền…hi … đùa tý thôi…30.5 là mình về bờ…gần rồi hi

T tưởng "M " là mạnh chứ nhỉ, các anh lái phím bằng ký tự rồi😀. chưa vi phạm nguyên tắc cutloss của bản thân thì cứ giữ thôi, mấy ai mua đúng đáy bán đúng đỉnh đâu😀. Chúc bác chóng về bờ, khả năng tuần này là tk bác xanh rồi😀

1 Likes

M là Money :rofl:

1 Likes

Ghi nhận để đó cuối năm lôi ra chứng thực

1 Likes

Vẫn cứ thg bán nhiều hơn thg mua :stuck_out_tongue:

2 Likes

Cạn cung rồi