Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Lái đợt này ko cho ce đâu :)) lâu lắm ko thấy phiên ce nào

200 tỉ tiền ủn bảo sao nó lên khỏe thế :grin:

1 Likes

@Red_No sợ IJC chưa :grin:

IJC chart đợt này giống VNI phết =))) k giãy đành đạch như trước.

1 Likes

Cảm ơn con chim lợn này, ngày đêm vẫn cứ nhắc nhở ae nhé :grin:

Còn lên manh, các đường chỉ báo đều cho tín hiệu tốt đối với Ijc, vượt 31 cần 1 cây vol lớn hơn xíu, về TA đẹp còn về FA các cụ nắm lâu chắc cũng biết cả rồi, hết dịch vào thăm 1 chuyến thôi. Tuần này vẫn mục tiêu vượt 31, mai tăng 5% là vọt. Kiên nhẫn đợi quà, chúc mừng các bác đu đỉnh ngày về bờ k còn xa, đã nhìn thấy đất liền rồi đấy, ngồi im gồng lãi nhé😀

1 Likes

Nói giọng có vẻ cay nghiệt thế, lúc cắm đầu xuống đất thì chả thấy mặt mũi lên mà gáy :grin:

1 Likes

Chim lợn có thể đọc lại cmt từ lúc nó cắm đầu xuống mà :relaxed:

@Red_No tự dưng mọc đâu ra thg hủi lên để gáy trong khi lúc 21-22 đéo thấy mặt mũi đâu :grin:

2 Likes

Đợt này IJC lên chắc quá các bác ạ, em về bờ rồi các bác chúc mừng e đi ạ :))

3 Likes

M xem thằng bạn m có thèm rep m k :))) quê chưa kìa :grinning: đồ nhà kê :relaxed:

Sang giai đoạn gồng lãi rồi, công nhận các bá gồng lỗ tốt thật, gồng lãi phải khỏe hơn gồng lỗ nhé, Bìn dương kiểm soát được dịch em nó sẽ lên 1 tầm cao mới, hướng đến vượt 31 trong tuần này và vượt đỉnh trong tuần tiếp theo, hold😀

2 Likes

1 cổ phiếu mà lên cũng chửi nhau, xuống cũng chửi nhau. Lạ

2 Likes

hahaa, thật.

tk e hnay cũng xanh tí rồi, xào chết mịa luôn :smiley:

Hì hì, bởi vì nay lão bắt đáy 22 và đang bận chuẩn bị ngày mai đái vào đầu thg nào đu đỉnh giá 32 đó :grin:

ổng bán qua múc dig rồi bác ơi

Còn hơn m k có gì để đái :)) chứng mõm :relaxed:

Đâu ra con cún sủa inh ỏi thế nhỉ, kiểu này chắc mấy nữa nó sủa khắp f247 :grin:

Rửa bát hơn tháng trời nghe khổ nhỉ :grin:
Có định giá đc đéo đâu mà đòi bán, đu đỉnh xong bình quân 32 là biết ngu rồi :))