Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Hihi óc ■■■ t trung bình giá từ hồi 21 rồi :relaxed:

Còn hơn thằng chứng mõm :))

Hì hì, mõm hay ko thì người nấy biết, sủa to lên cho cả làng cả nước cùng nghe :grin:

Hihi thi thoảng lại vào cắn only nhá cho m.n đỡ quên mặt m :relaxed:

Đoán ra mà, chắc là cún only nuôi hả, sợ thế, tự dưng bị cún vào cắn chắc mai IJC sập lăn quay ra luôn cũng nên :grin:

Hold to Moon bác nhé

Thế chắc m là con ■■■ của Red rồi :laughing: chỗ nào cũng thấy m gọi chủ vào mà :relaxed:

1 Likes

Hì hì, cún ngoan của only sủa gớm thế :grin:

Hì hì, cún con của Red sủa cũng dai thật :grinning_face_with_smiling_eyes: giống tốt

1 Likes

E lỡ rớt hêt hàng hôm nay , hi vong se lên cùng các bác kịp

Còn cái Gap 28 kìa các cụ.

nó giữ mấy hôm coi như lấp ròi còn gì nữa khi nó vào đà tăng mạnh nó có cần dăm ba cái gap làm gì đâu

1 Likes

cbi vượt 3x nào :hugs: :hugs:

Mấy bác gồng lỗ mãi rồi, mới lên tý lại bán rồi nhảy vào em khác có khi bu đỉnh. Ijc về FA, TA đều đang đẹp, k biết bác bán vì lý do gì, bán TA cũng k phải, đánh chứng thế này dễ toang lắm đấy. Cách đánh kỳ này rất khác, lên từ tốn, lên luôn có nhịp rũ t+ ngay, k lên bốc, tuần nào cũng lên là đẹp, biến động trong tuần đủ rũ t+ rồi, kiên nhẫn luôn có thành quả lớn😀

3 Likes

Gap nó phải thế nào chứ cái Gap bác nói có vài line, trong tuần nó rũ đủ lấp Gap siêu mini đó rồi, gồng lãi k được thì chịu thôi. Như A7 nói t chưa thấy bác nào lướt lát mà ăn dày cả, chơi 1 cổ phiếu nó lúc nào cũng 50:50 giống đánh bạc, chơi nhiều cp giống như chơi nhiều cái 50:50, theo xác xuất thống kê thì tỷ lệ tèo luôn cao hơn😀

2 Likes

Chuẩn bac, luôn có nhịp rũ t+

Tự nhiên hai ông kia chửi nhau loạn xạ vậy. Thích thì inbox nhau mà chửi cho đã

1 Likes

Công nhận, chửi nhau inbox, 2 ông chửi nhau mà ae cứ phải đọc haha

https://www.google.com/amp/s/m.vietnamfinance.vn/him-lam-ban-xong-10-trieu-co-phieu-dig-uoc-thu-333-ty-dong-20180504224257518.amp Cổ đông lớn bán hết thế này thì dig còn lại gì nhỉ.

bán để lấy tiền mua lại phần phát hành thêm thôi