Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

ATC dưới 28 sang tuần mua tiếp.

Haizz buồn quá đang cầm hàng chưa thoát mà vẫn nghĩ giữa tuần sau sẽ có giá 24

1 Likes

em cần 25 thôi, 24 chắc ko có đâu, 25 là em vào đẹp rồi, mà có khi thứ 2 em vào luôn 27.5 trước 1 ít

Đông vui thế, chạy hết chưa nhỉ, t vẫn trên thuyền nhé, cũng k lo lắm, vn index chạm đến kháng cự 1330 rồi, các bác vẫn cái tính ăn vài line với chim sợ cành cong, bị ôm bom 1 lần k kịp thoát nên giờ nó nhát thế đấy, :grinning:

đã ăn được line nào đâu, topic tính ra là vắng nhiều so với đợt trc. Cả tuần chạy được có 6% nay giảm hết mẹ thì line liếc gì

T cũng có điểm cutloss nhé, nhưng chưa phải hnay😀, va về dài hạn vẫn cứ là ngon, giá vốn cũng ổn áp nên méo sợ😀

1 Likes

Bi quan quá bác, vui lên chứ, k phải xoắn, sang tuần hết lockdow lại ngon, lại như chưa hề có cuộc chia ly😀

Ủa tưởng sang tuần mới bắt đầu lockdown mà bác sao lại hết lockdown

gap của các ông lấp xong rồi đấy

1 Likes

Cuối tuần nằm suy nghĩ, tiền bán rồi hôm nay sang tuần làm gì.

Hôm nay các cụ bán hết rồi hay sao mà vắng lặng vậy.

“Ai ở đâu ở yên đó”

Ý t là lock 1 tuần, tuần này có tin thì chạy rẽ đât rồi, công nhận cảm giác đạp mấy chục điểm kể cũng đau đầu phết😀

1 Likes

nếu thứ 2 thủng MA50 thì tính sao đây các bác

bán lẹ chứ sao

@htbt34 cún nay chả thấy sủa inh ỏi câu nào topic thấy vắng lạ thường, lúc VNI xuống chả thấy sủa vang trời, lúc IJC xanh nhảy vào cắn người :grin:

Bác lo ủn con DIG chạy để con IJC đi bộ ké theo cái bác :))

E chịu, nhỏ lẻ sao dám nói từ ủn, cầm 200 tỉ ủn IJC còn lẹt đẹt kia kìa :grin:

ma50 là lủng chắc rồi.tâm lý chung ai thấy vậy chả bán.đầu tuần mở mắt là lủng rồi :sweat_smile:.ma20 thì chưa biêt haha

Co ve sang tuần vẫn đỏ thôi, ai chua kip bán cắt thì sang tuần ráng đợi vậy