Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Hì hì, con choá của Red lại sủa rồi kìa, hihi

Nào nào, gọi chủ của m vào rọ mõm đi :smiling_face_with_three_hearts: Sàn thêm phiên nữa thì tk t đỏ nha cún con ngoan nhắc nhở giúp :grinning_face_with_smiling_eyes:

Tây lông nó mua điên kìa, mn quăng dép chạy, bán bao nhiêu nó hứng hết. Tối thứ 3 tuần tới phó TT Mỹ sang lại không có hàng mà mua nhé.

Bác ơi, mỗi người NHẪN 1 tý.

:grin:

Bình Dương chính thức lên top 1 ca nhiễm, đỉnh cao vãi. Thế này mà tuần sau ko về 20 thì lái lần này 10 điểm quá đáng khâm phục

Mai không biết có giá 27 không.

Nó về 27 lại nảy lên thôi.

IJC các lái cũ luôn đánh theo vòng và kết vòng đều là tin dịch nặng và rợi không phanh. Nên trừ khi là một lái khác hoàn toàn tiền siêu nhiêu siêu vip pro thế giới thì mai ra chống lại nổi index chống được tin dịch covid leo top 1

ừm mình dự đoán theo cách đánh của lái hai round trước còn đợt này phải lái cũ đánh như cũ ko thì chúa biết

1 Likes

Thằng này nó có đóng góp cái gì đâu mà bác phải nể, chim lợn từ topic này sang topic khác. E đọc nó từ hồi e vào ijc 33, chim lợn từ ngày đấy đến bây giờ. Giảm nó cũng chửi mà lên nó cũng chửi, chẳng qua nhìn ngứa mắt quá thì giao tiếp vài câu thôi. Xin lỗi nếu như e với con choá của Red_No làm loãng topic. Còn riêng m thì t chỉ chửi vài câu cho m đỡ ngáo choá thôi thằng chứng mõm @Vice. Còn sau bình luận này t cũng k rảnh đi cãi nhau vs m :smiley: Còn nếu m muốn biết thì trước chia cổ tức t trung bình giá là 32, sau chia cổ tức t trung bình xuống còn 25,8. Thân :relaxed:

Mấy tay bán hôm nay , Thứ 2 khéo xanh đầu phiên lại nhảy vội vào, chưa chắc về MA 50 mà lại phi luôn.

2 Likes

Bác ý có ý trêu đùa thôi, ở các pic khác cũng thế mà bác. Một số mã k tốt bác ý còn cảnh báo. Riêng với IJC là “cực kỳ quan tâm” nên ngày nào cũng ghé thăm.

Cũng mong lần này sẽ khác chứ nếu lại chuỗi 11 phiên đỏ nữa thì chắc mệt thiệt dù đánh dài hạn hay ngắn hạn

2 Likes

Có những CP khi đã tích lũy đủ, chỉnh đủ thì TT cũng chỉ ảnh hưởng một phân thôi cụ. IJC các cụ xem đợt này khác,mấy hôm trước TT cũng nhảy lung tung mà ít ảnh hưởng, Từ 20 lên 30 chưa chỉnh hôm nay thả về lấp Gap chỉnh luôn, rồi dừng ngay MA10 cứ thủng thẳng mà cùng đi lên.

1 Likes

Cụ cứ xem, kiểm chứng thứ 2 nó lại xanh lá cây chứ không phải xanh rêu.

1 Likes

Về chart và cách đi lên lần này mình cũng đồng tình là đánh khác và chắc chắn hơn so với đợt trước. Chẳng qua do bị hai lần tgian dài nên hơi nản với tâm lý. Đợt trước là một chuỗi mấy phiên chơi cái trò từ đầu phiên ép đỏ cứ ATC kéo xanh liên tục mấy lần dụ cho nhỏ lẻ quen mồi bắt. Đến ngày sập mồi y chang xong xả cho banh xác. Lần này thì thấy thanh khoản và đường đi cũng chắc hơn, tuy nhiên tình hình dịch bệnh đang quá tệ, mong là sẽ sideway là vui rồi

Hì hì, sủa to thế, cố gắng rửa bát cho mấy đứa nó ăn ngập mồm rồi nó cút, rửa bát mãi mà chả về bờ, khổ thân thật đó, sủa thì to chứ có biết giá nào để out đâu :grin:

Cụ xem toàn TT hôm nay xem có con nào sàn không. có đỏ sạch không, TT mất điểm chủ yếu do CP nào. IJC cũng té nước theo mưa sọt theo.

Đợt trc giảm về 21-22 cũng ko thấy mõm sủa câu nào, đợt này cả phiên đỏ choét cũng câm như cóc chết, khổ thân đu đỉnh giá 33 rửa bát cho lái mãi chưa đc tiền, cố gắng cầm thêm 200-300tỉ nữa mà ủn cho nó lên nghe cu :grin: