Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Tôi kê giá 26, bán đi nhé. Đang full cổ giờ múc bằng mg vậy

Đứa bị ốm mà đang hồi lại bị vật thì căng lắm. Hôm qua hơi vội mua một ít vùng giá 28 lúc nó lấp Gap đây, khả năng nó lún nữa nên ko vội bắt lúc này.

Hôm nay tôi chưa dám mua thêm đây, nhìn lệnh hôm nay nó dễ tào tháo.

Chờ nó gãy trend thì chạy cả làng ko kịp có khi nó về 18-20, mua ít rồi hàng về mà dưới 28 thì sút luôn chấp nhận CUTLOSS.

Ijc chiều vẫn xanh theo Dig thôi!

Hôm qua mua lúc nó lấp Gap 28. Theo dõi sáng nay nó cũng vật vờ lắm. Thực sự chờ 2,3 phiên nữa nếu nó bật lên vượt 28 được thì tôi mua gia tăng. Không thì lúc đó hàng về nghỉ . Xem tất cả chỉ số IJC tốt mà ko hút được tiền thì còn nguyên nhân nào đó mình chưa tìm hiểu hết.

Cứ nhìn mã CK còn xanh thì TT back sớm, 26 hỗ trợ khá ổn dành cho anh em còn tiền. IJC điểm cộng là lợi nhuận ổn từ BDS doanh thu mạnh từ mảng BdS-KCN, về dài hạn có quỹ đất tương đối nên giá 3x-4X giai đoạn này hợp lý dành cho đầu tư dài hạn

1 Likes

FA giá đó là có cụ, có vẻ mình vào lúc này không đúng nhịp.

cac bac cứ ngồi yên khi nào tao đáy nhấn margin

rồi có tín hiệu đó,1300 và 26.5 được chưa/

1 Likes

Đắng chát. Chia tay con hủi. Tạm biệt ae

đạt 10k 26.5 kg khớp rồi

2 Likes

Múc đi ae.sợ thì ở nhà với vợ

Bác có cầm con này ko? Giờ này làm gì có cổ tốt? Cổ X lần thì chỉ có trên XSMB thôi :crazy_face::crazy_face:

chả biết nên chúc mừng hay chia buồn với bác. Vì em lại sắp lên tàu

1 Likes

B có vấn đề về đọc hiểu suy luận ko vậy, ý nói cổ ngon cổ tốt thì thử vắt tay lên trán hỏi xem lí do vì sao 34 về 26 và 34 về phát tận 22, ngon đấy nhảy vào mà hốc mà đớp :grin:

Dig sắp ce kìa ae bớt sợ chưa múc

Bác thông não em cái, tại sao nó k lên, vì phốt tháng 6 à?

Chạm 1300 thấy bắt đay rất mạnh khó sập lắm

1 Likes

Lí do gì mà khiến cả họ nhà BCM cắm đầu 1 mạch như thế, nếu bảo mỗi thg IJC thôi thì nó ko sao nhưng cả dòng họ cùng cắm đầu 1 lúc ắt hẳn nó có câu chuyện phía sau thôi, ăn đc tí cổ tức thì lao đầu xuống hố thì chả bõ :))

1 Likes