Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

bác này hình như có thù hằn gì với cổ phiếu bds, toàn nói chuyện mù mờ. Bác định nói vụ lãnh đạo Bình Dương vừa rồi và Covid hiện tại thì nói luôn đi. Cứ tỏ ra nguy hiểm, đạp đi về 25 em múc show lệnh cho mà xem. Em tiền bé nhưng chả ngán đâu

1 Likes

Vậy bác giải thích xem tổ chức mới mua IJC có thể là ai?

toàn mấy ông mua thấp lướt bán cao, bán xong chim lợn để mua vào, kiểu này gặp hoài. Chỉ dọa mấy ông F0 thôi, dân trên 5 năm chả bao giờ ngán

Mình ko hề có thù hằn nha, IJC nếu như bác mua lâu rồi sẽ hiểu cảm giác người cầm cổ, chứ còn mình ko dám chắc thì mình ko nói chứ có gì đâu mà mập mờ, còn đg nhiên nói ra để các bác nếu có dính thì cũng chả có gì bất ngờ vì IJC vốn dĩ nó như thế, nhiều ae đu đỉnh IJC 32-33 cũng ngán ngẩm vì cái kiểu cổ ngon cổ tốt lãi ngàn tỉ mà giá lẹt đẹt, ai cũng tức thôi :))

2 Likes

Lại sang nhẹ nhàng mới vào lệnh lần này kg biết về đâu

Sàn nhẹ nhàng

Quá quen thuộc ko còn lạ với IJC. Tăng yếu nhất và sập mạnh nhất, bảng điện lúc nào cũng cảm giác mua yếu ớt kể cả lúc tăng

Bác vào sớm quá đợi cân bằng eoofi

may quá thoát đc 27 =))) nát thật sự

1 Likes

Thôi chào ae không cố thêm được

Bên trên có vài ông kêu mình thù hằn với IJC nên toàn vào chim chọc, bác cho vài lời giải thích cho các bác ấy nghe đi =))

Đố tìm con nào bds tăng yếu hơn con này đợt sóng rồi, và đố tìm con bđs nào hiện tại sập mạnh hơn con này

mai em sẽ vào cùng tàu với các bác, giá 25. là giá em cần rồi, tính sâu cho về 22. luôn

Sang HTN thôi ae

Các cụ all in nên cảm giác bực bội, kệ nó giảm hết rồi múc tiếp.

múc 29,x mới về bờ thì index xuống. Lại mua bình quân giá vậy, múc tiếp 1 ít 26 xem khớp không. Giá này chẳng có gì nghĩ nữa.
EPS lợi nhuận thuộc top cao nhất dòng BDS . đã quyết all in thì all in luôn

1 Likes

Đợt này về 20 nhé bác, đúng vòng là vậy. Không về 20 gọi bác là bố luôn :))

có đấy, bác cần em chỉ ra ko :smiley:

Chắc mình bỏ nghề môi giới quá…thấy tội khách hàng quá