Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Có một cảm xúc là bực thôi, thà nó kéo dữ như dig ròi úp bô còn đéo tức. Tăng như đái láo v có vui được ngày nào

@htbt34 sao nay im ắng vậy cu cháu, rửa bát chắc mỏi tay lắm rồi đúng hơm :grin:

Ae ai ở Bình Dương có tin gì báo ae trên này 1 tiếng nha

Từ lúc en theo ijc cuộc sống đầy sóng gió. Nay tiễn em nó .cũng muốn chú các bác ở lại có quả ngọt.chúc bác only tâm huyết với IjC đạ được những kỳ vọng xứng đáng . IJC tốt nhưng vẫn chưa đủ tầm

1 Likes

Múa bên trăng luôn

chả hiểu bác, nó tăng từ 21 lên sát 30, gần 50%, chỉnh 13% mà làm gì căng thế :smiley:

1 Likes

các bác bán đi, mai em lên tàu, nay sàn 1tr3 chả biết ai múc mà liều thế nhỉ

1 Likes

Ôi may e chua vào ijc , de ngay mai vao xem sao , hêt tiên mua rồi

Mua ijc từ hồi giá 30 , xuống mua thêm .bio xuống nữa mà không đủ tiền nuôi em nó nữa rồi

Hazz… mỗi lần nhận tin nhắn khách hàng hỏi ijc buồn kg tả nổi…nhiều lúc muốn nộp đơn thôi việc…mà thấy thiếu trách nhiệm quá ,hi họng ijc đổi chiều cho nhỏ lẽ về bờ…hazz

2 Likes

nay ijc có gì xấu mà giảm sàn mạnh nhất dòng vậy các cụ

Bạn nói có khác gì thằng đánh T+, Giá 21 là sập từ 35 xuống tức sập 14 cây. Và lần này lần thứ 4 rồi kéo xả theo vòng liên tục trong tầm giá đổ từ 20 đến 30 làm đi làm lại từ đầu năm đến giờ gần 8 tháng thì ko phải lái đánh T+ dựa trên việc gồng lỗ của nhỏ lẻ để giảm bớt hàng cần gom à. Lối đánh của lái ít tiền thấy rõ. T chửi mấy thằng cứ đổ thừa cổ đông con này như cứt lo bán, mẹ có bán cổ cc nào đâu om vl ra. 20tr cổ nhỏ lẻ nào bán, đổ thừa ko. 11 phiên sập trước nhỏ lẻ lol nào mà bán. Bán đã đéo khóc, bọn lol đổ thừa

Đi ngược đám đông cẩn thận chúng nó dẫm chết :grin:

Ijc thủng ma100 rồi, mai cắt

IJC đang vào sóng giảm, các cụ kiên nhẫn giữ theo lái sẽ ăn. đỉnh lần này thấp hơn đỉnh trước và sẽ giảm sâu hơn lần trước.

1 Likes

ai đổ thừa kệ người ta, bạn đầu tư quan tâm làm gì. Bạn định giá bao nhiêu, giá mua mục tiêu bao nhiêu cứ thế mà làm. Bản chất chứng khoán mỗi người nhìn 1 kiểu, cứ mang bực bội vào người làm gì nhỉ.

2 Likes

Tôi cũng nhận định giống bạn, tạo nền mới thấp hơn hẳn, vào sóng chưa quay lại đỉnh cũ sập thì chắc chắn đáy sau sâu hơn đáy trước.

Phải biết rõ tình hình Bình Dương và kinh tế VN đang khởi sắc như nào mới dám múc hôm nay đó. Khiếp quá…

Tôi tưởng lãnh đạo ko đợi bác làm đơn mà tặng ngay bác tờ A4 lâu rồi chứ

Anh buồn à, Em ôm 2 vòng đây có làm sao đâu anh :smiley:

1 Likes