Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

@htbt34 cố gắng rửa thêm bát thêm đũa cho lái thì mới có ngày nhận lương, nghe mà khổ thân cu cháu xúc IJC 32 xong bình quân giá 25 giờ vẫn ngồi rửa bát cho lái :grin:

Ko đợi sàn bác, hôm nay kiểu gì chả sàn

chờ thôi các bác lực bán đang mạnh

em quan tâm gì bác, nay sàn mai có khi có luôn 22, em lại múc tiếp thôi mà

Chính xát

cả làng tung hô dòng chứng khoán, riêng em vẫn niềm tin vào bds từ giờ tới sang năm

Đây nến như kia volume như kìa là lái xả úp bô nhé, thằng oát nào hôm qua vô bảo cổ đông như cứt hở tí chốt lãi đâu rồi

Chính xát…lol 24 với 20 khác khác gì nhau…về đi tụi lol

bình tĩnh bác ơi, việc gì phải chửi, cứ thong thả

@htbt34 cu cháu ko thấy hiện hình sủa nhỉ, mọi khi cu cháu sủa khiếp thế sao nay như bị rọ mõm vào thế, vào xúc tiếp mà bình quân giá cho thấp nữa xuống xong rửa bát cho lái thêm vài tháng nữa nó đánh lên cho mà kiếm cơm đút vào mồm :grin:

Tôi vẫn giữ quan điểm về 20 mới tính

nay em xong nhiệm vụ rồi, khi nào nó về 22 mấy bác ới em vào mua tiếp nhé

Chửi cho tụi nó về nhanh để người khác bắt đây khỏi tốn thời gian xì quần

không bác ơi, lái muốn đánh rụng các bác nó phải cho đi sw vài tháng, khi tt tăng. Chứ đánh kiểu sàn sàn này lại không phải tra tấn tâm lý. Đánh sàn nhiều, càng làm nđt chú ý, mà nhiều khi mất công quay tay vol to

1 Likes

Về tầm 23 thôi, nó xả hết hôm nay là xong rồi vol bọn nó có tầm 40 50 tr cổ là cùng

Về 23 xong sideway 9 tháng 10 ngày đẻ ra cục cứt

em cứ tính vậy cho chắc bác ơi, không gì là không thể. nay em cũng mua rồi, cùng tàu với các bác

Ko biết tình hình Bd như thế nào đừng phát biểu.Càng chê nó lại càng lên.

đâu xa, NLG nè, em mua giá 27 nó đánh đúng 9 tháng lên được 29. Chán quá phải bỏ case đó đấy. Năm nay thì nó xtk, bình thường

Đây đây IJC mua tháng 2 nay sắp hết tháng 8 là 7 tháng rồi giá 28 xuống còn 24 :)))