Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

@htbt34 khổ thân cu cháu của tôi rửa bát mấy tháng liền vẫn chưa đc cởi cái bao tay ra để cầm tiền lãi :grin:

đấy, nó đánh thế mới rụng được cổ đông. Chứ đánh sàn sàn này lại chả rụng được. Cái tra tấn tâm lý là kinh nhất, chứ trần sàn thì lại chả sợ

Trước giờ em chưa mua con mua kinh khủng như con này, sợ thật sự.

chắc bạn mới chơi, chứ kiểu này gặp hoài à

sợ chưa :)) siêu phẩm đánh láo, chúa tể tăng trưởng, hoàng đế báo cáo

Bọn Tây dại ghê, toàn mua vào, bị a e up bô rồi.

1 Likes

Lái của con này đánh sợ hãi luôn, cứ tưởng đổi lái mà mấy tháng trời mà lái vẫn chưa đổi.

NHiều khi chơi với Tây tốt hơn lái bẩn

nó mới mua mà đã bị up đâu, nó né được 3 cây sàn là đỡ ngu người rồi bác ạ. 20% rồi chứ ít gì

nay lên thử 20% tiền giá 24,x xem sao, xuống mua tiếp. Lỗ thì thôi, nước ngoài cũng mua 300k hôm nay chắc không chết

Đang ở nền tạo trước đó rồi 24x~25 để xem :))

ba cái thằng Tây này quan tâm gì bác ơi, lập tk Lào mua cũng tính là Tây rồi. Mua là mua, bán là bán, chả cần theo ông nào hết

Thối của người này thơm của người khác . Các cụ bảo rồi. Lên 30 thành thối xuống 24 thành thơm . Nỏi thẳng ruột ngựa ra là như thế, phân tích cái mẹ gì cho mệt , Hahha

2 Likes

em nhớ cách đây 1 tuần, trong topic này có bác nào thách về 25, còn kêu em ko dám mua. Nay em mua đó, giá 25 có luôn. Chứng khoán lắm bất ngờ lắm, chả có gì là không thể

Đạp tiếp đi mấy thằng Ngãi lol

25 vẫn chưa phải giá hời, nếu tự doanh cơ cấu lại danh mục họ bán tiếp thì còn giảm nữa em nghĩ vậy.

Tay to chắc ai bán giá này, thấy toàn nhỏ lẻ bán.

Lái bán cũng xong hàng r

Tự doanh họ cũng như mình thôi, phân tích doanh nghiệp. Tự doanh các cty chứng khoán cũng lỗ lòi mắt ra mà. Em là em chả tin ai hết, em chỉ tin mỗi mình thôi. Tự làm tự chịu, kỷ luật để thành công. Điều cơ bản nhất của đầu tư chứng khoán

2 Likes

Nói ngu, nhỏ lẻ đéo đâu ra những 7tr cổ mà bán, đào đéo đâu ra mà lắm thế =))

1 Likes