Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Con này là phải xếp chung mâm hàng a Quyết rồi, siêu sao T+

Lái ra hàng lúc giá 29, giờ chỉ còn nhỏ lẻ bán nhiều. Lái đạp để gom hàng, làm vòng mới.

Thế nào mà mấy bác đạp gê thế, liệu có về 22 ko đây :))

Đạp tiếp đi mấy thằng lol… D eo tin đó

Em dự về 20.

Lần này mạnh hơn lần trước rồi các bác còn kêu nữa. lần trước sàn mấy cây liền giờ có sàn đâu

E có cu cháu @htbt34 rửa bát cho lái mấy tháng rồi giờ vẫn chưa đc lái trả tiền cho khổ quá bác ạ, mấy htrc sủa inh ỏi topic mà nay lặn chả thấy đâu =))

ko sàn cũng sát sàn, mà hàng đâu nhiều nhỉ, mỗi ngày toàn 4% cả công ty, trôi nổi nhiều phết

Hàng lúc éo nào cũng hô ngon mà chớm tí đỏ ối với sàn thì VỨT. hàng này là hàng nát.

Bác bán rồi quan tâm em nó làm gì? Nát rồi thì chia tay chơi con khác bác ơi

em đang chờ xúc lại. em chờ nó cân bằng cái mới xúc chấp nhận vào sau các bác 5 7%

Mình cầm từ tháng 3. Xuống rồi nhưng vẫn cay nó. Khuyên ae thôi bỏ đi làm người. Chúc ae ở lại may mắn.

@htbt34 cu cháu vào mà nghe cổ đông cầm IJC nói gì để liệu mà cắn mà sủa nghen, chắc cu cháu đang bận rửa bát cho lái phải hơm, bao giờ có vào f247 thì liệu đọc cho hết những lời cổ đông đã từng mua IJC nói gì nha :grin:

bác thù dai vờ lờ =)))

Tính e nó thế bác ạ, đang yên đang lành cu cháu nó vào sủa inh ỏi xong còn chửi e thì đương nhiên là e phải ghi nhớ cái tên của nó để đào mả bố nó lên rồi :grin:

công nhận bác Vice thù kinh quá, em là em chả care. Việc mình mình làm, trao đổi để thêm thông tin tham khảo. Cãi nhau cũng có thay đổi được gì đâu, he he

bác ấy ko phải chửi cái nick mới đấy đâu =)))

Khổ thân cu cháu @htbt34 của tôi, ối giời ơi bố mẹ cho ăn học đu IJC giá 32 để rồi bình quân xuống 25 xong tưởng áp sát 30 là sẽ đc hưởng trái ngọt nào ngờ đâu giờ bay hết số lãi hiện chắc đang ngồi khóc huhu ở xó nhà, cu cháu tưởng ngon ăn sẽ lên 33-34 để có thể thoát đc kiếp rửa bát và ăn bô của lái nhưng nào ngờ vẫn bị lái úp cho ko ngóc đầu lên đc, khổ thân cu cháu gào mồm lên để sủa xong giờ bặt vô âm tín ko dám sủa bừa bãi nữa, sau có lên f247 thì nhớ rọ cái mõm vào kẻo sủa ngu là lại mất tiền ngu nha cu cháu :grin:

@htbt34 cu cháu sao im lặng thế hả cu cháu, ngoi lên mà sủa mà cắn đi chứ cu cháu, khổ thân cu cháu đi làm hàng tháng ném lương vào cho lái nó đớp khác gì thg culi cho lái đâu :))

2 anh em inbox nhau ko được ạ ???