Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Con này ăn theo Vni, vni hồi nó ko sàn dc đâu bác

tây múc 500k bắt váy ah

Sao bảo đổi lái các bác😀, k nên cay cú quá, cứ vui vẻ chấp nhận, nếu là tiền của mình thì chắc chắn là của mình, còn nếu k phải thì k nên cưỡng cầu, vi phạm hết nguyên tác rồi thì bán thôi, tìm em khác, tránh xa ijc ra, cạch đến già, cái gì tốt quá cũng k nên dây vào😀

2 Likes

chuẩn, đầu tư mà cay cú là đầu óc nó không thoát được. Trước em cũng bị nhiều mà giờ luyện tập chai lỳ rồi, cứ nguyên tắc mà chơi. :smiley:

1 Likes

Người chứ có phải robot đâu mà cứ nguyên tắc với chả công tắc, tiền làm ra được ko phải lo. Tức là chửi nó mới sướng, sống là phải có cảm xúc nó mới thích

Ha Ha, xưa em cũng thế, nhưng sau mấy năm sống trên cái sòng hosino này, nhìn lại các cổ phiếu mình tự đánh giá, tự phân tích thì thấy chỉ vì mình ko đủ kỷ luật mà thôi. Vậy nên giờ em phân tích kỹ càng, đầy đủ rồi thì áp nguyên tắc vào chơi thôi, lái nào cũng vậy cả, mình sao chơi lại nó được.

Dưới 25 mà ace ko múc à. Hay đợi về 22 mới dám múc

Vnindex xanh luôn chắc sắp tạo đáy

Múc lẹ

Liệu chiều nay có quay xe không các bác?

ừ chửi dữ quá chóng mặt hoa mắt quá.

10 bác đoán ý lái là 9,9 bác bị lột hết đồ còn cái nịt rồi :))

thế nên ko cần đoán, vì lái nó thừa giỏi để dẫn dắt nhỏ lẻ. Chỉ có lỳ và liều là ăn được chúng nó thôi

Đừng nhắc lái ijc nữa nhắc vnindex đi.lái này hết từ để nói rồi

Bác này là lái nè :smiley:

Cứ kiên trì giữ hàng cho lái nó dắt đi ae

Ijc cũng hay mà ổn định, giảm mạnh nhấtm lên chậm nhất, vẫn phong cách ổn định, vol cũng thuộc loại to nhất, cũng hay

Dig hồi kìa múc đi ae để tụi nó dắt mũi miết

Hi vọng phó thủ tướng ở chơi lâu tý nhỉ

chưa thấy sàn đợi mãi, có khi nào lùi vòng này thay máu đánh thẳng lên luôn