Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Xoay ngược Chart lại là ngon đúng ko :))

Hàng rẻ còn nhiều, nhóm mình mua ko đc bao nhiêu, kệ nó đi các bác.

Bán sàn cho bọn lái gom ah?

nó cứ xoay liên tục thế này, bác nào tâm lý ko vững là fomo chết.

Hay ho gì bác tụi nó đánh bựa lấy tiếng mà rồi sẽ đến lúc nổi tiếng quá sẽ như quyết còi

Bựa thì cùng lắm như Tuấn mượt chứ gì? Bác đánh hàng tuấn mượt chưa, nó lượn khiếp hồn luôn

Nổi gần bằng Quyết rồi đấy

Bọn lái này chắc nhiễm covid rồi, nên ăn non. Tôi mong nó đi chỗ khác chơi, để đội lái khác vào kéo.

1 Likes

Chuẩn

Khéo léo hì ăn được nhiệu nhịp còn gì, cũng coi như gần nhân đôi, đâu cần cổ tăng đâu, các bác lỗ chứ lái nó lỗ méo đâu, đánh vài vòng thế này nó cũng được mớ rồi. Giờ tránh xa con nào cơ bản ngon đi, lấy đây làm bài học, cứ múc con xấu thật xấu vất đấy có khi an toàn hơn nhỉ, chuyển chiến thuật. Đanh con nào vol bé tý, chứ vol thế này cũng khiếp, giao dịch cứ như là cổ đông k ai nắm CP ấy đêm đi trade hết😀. T vẫn mục tiêu 5x nhé, k vội mấy

2 Likes

Bác chơi 1 con vol ít ko, em đang theo HLD đây, hơi muộn xíu nhưng dư địa vẫn còn. Đang đợi năm nay nó ra bctc cùi bắp để đi gom cho cuối 2022. :smiley:

để mình cũng nghiên cứu xem có nhìn ra cái gì ko, chứ mới nghía qua thì chưa thấy gì :smiley:

may quá, T0 chưa lỗ, em cứ tưởng sàn tối nay lại bị vợ cho ngủ gầm giường

ATC tạm thời lấn tí, mai bắt đầu mua dần thêm các cụ.

Chúc mừng a e giữ được hàng.

Kg biết chừng nào Ijc gặp được minh chủ đây.toàn gặp lái ăn line.riết cổ đông nhỏ lẽ đói như cái bang

lần trước em đi 30% bay hết cả vốn liếng. lần này sợ quá, 10% thấy ko ổn là cho đi liền

1 Likes

đẹp zai như anh, có giáng LONG thập bát chưởng thì sao phải sợ anh

1 Likes

mai hàng t6 về.mấy cao thủ chốt lại 1 phiên sóng gió

1 Likes