Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Hàng thứ 6 nhưng nền giá cao hơn giá hiện hữu thì chốt gì mà sóng gió hả bác.

1 Likes

Chốt lỗ à bác

1 số cụ bắt dao ko lẻ ôm tiếp

Đu 29 chẳng lẽ cắt 25 hả bác

Mua thứ 6 bán ngày mai là kiểu gì bố, thằng đó thần kinh à. Kể cả chơi penny cũng chả chơi v. Chim lợn thì nói cũng phải tí logic chứ ba

Quan sát thấy nó xuống sâu thì bình quân giá xuống khi nào thấy có lãi thì nhanh chóng mà chốt chứ sao nữa, con hàng này nếu cầm dài hạn thì nên cầm thử cảm giác mạnh :grin:

2 Likes

Cảm ơn bác, e cầm từ tháng 2 rồi, trái tim chai sạn luôn :roll_eyes:

Cầm rồi thì sẽ hiểu cái cảm giác cầm mãi mà vẫn thấy lỗ nếu như đu đỉnh 32-33 :grin:
Tiện có thấy cu cháu @htbt34 của tôi ở đâu thì động viên nó giúp tôi cái nha, cũng bị lái nhốt bắt rửa bát thuê mấy tháng rồi chưa đc thả :grin:

21.x lên 29.x về 24.x lên 34.x là chuẩn bài rồi còn gì :))

1 Likes

hàng này khả năng tạo đáy rồi khả năng mai nhúng xuống 24.5 rồi bật lên xây nền!

Bác lại bánh vẽ cho cổ đông IJC ao ước à :grin:

Vẽ gì, mai xanh um lên lại đua nhau :))

1 Likes

Kể ra cổ nó đánh kiểu theo sóng ăn line mà tiền to là ngon đấy chứ :grin:

Lái ijc yếu thôi, gặp bọn khỏe nó kéo vù vù thì có sao, như dig làm quả từ 22 lên 35 trong vài nốt nhạc, gì có loanh quanh tậm tịt như ijc, cơ mà thánh nào ra vào dạng cao thủ thì ăn cũng ko ít đâu.

1 Likes

Thì e chả bảo nó đánh sóng ra vào chuẩn liếm 20-30% thơm ngon xong lại làm vòng mới :grin:

À giỏi đến mức thượng thừa thế thì ko ai nói nữa rồi. Số đó ở f247 này ko có mấy đâu, may có thím thôi.
Hèn gì a Thuận a ấy ko ưa

Này nha hết khịa Thuận sang khịa đểu e đấy à, IJC đánh đu kiếm cơm 23 thì bán 28 rồi nha :grin:

1 Likes

Thế là giỏi rồi, tôi vào được tí 21.x lên 25.1 sút hết sang con khác. Gọi là ăn non

Thì bây giờ lái nó đánh thế mình cũng nên cẩn trọng chứ ko lại ngồi mà rửa bát thuê cho nó như thg cu cháu @htbt34 mãi chưa đc trả tiền khổ thân bỏ mẹ :grin:

Lâu ko vào ko ngờ thím lại có thêm thù mới, tưởng mỗi a Thuận thôi giờ lại thêm ông nữa, đến khổ