Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Khổ lắm bác ạ, cu cháu @htbt34 bố mẹ nuôi cơm ăn học đu đỉnh IJC 32 rồi bình quân về 25 xong thấy e góp ý topic thế là nhảy vào chửi mình chim lợn, e thì bác biết đồng hành hết các topic IJC hầu như là lúc nào cũng ngồi đọc các bình luận của cổ đông IJC trong khi nó thì lúc IJC về 21-22 đéo thấy mặt mũi đâu xong hôm vừa rồi ngoi lên chửi e xong giờ tụt mẹ về 25 lặn như ếch ngồi đáy giếng ko dám hé nửa câu, khổ thân cu cháu rửa bát mấy tháng liền ko có tí cơm tí cháo nào hàng tháng đi làm lương vẫn nộp vào bình quân giá IJC cho lái nó xơi :grin:

Thì đang ở nền cũ 24x-25 rồi đấy, khả năng là v

Bác số đỏ trc bắt nhịp 21 chuẩn nè, nhịp này bác vào khéo vía tốt lại ngon

IJC FA đẹp nhưng hàng trôi nổi nhiều quá, cổ đông không chất lượng, đụng chuyện là bán tháo. Không đáng đầu tư. Được thì ăn theo sóng

Vol giao dịch quá lớn so với cổ trôi nổi, 1 lượng hàng lớn trong số cổ 80 tr đã được trao cho đội lái, và điều các anh lái làm là cầm hàng tạo vol thu phí cho cty ck, hàng về cơ bản nhỏ lẻ quá ít, nhịp này dạo qua k còn thấy than khóc nhiều nữa. Giá giờ k quan trọng, kiên trì mới có thành quả. Hoặc bán tìm em khác thôi, ijc tốn nhiều giấy mực nhất cái f này, và đã mang tiếng là lùa gà rồi, khó hút tiền của f0. Vẫn nhờ các anh nhớ mục tiêu 5x, sang năm yên ổn đánh lên cũng được :grinning:

Ồi tôi múc 22 bán 24, về 21.6 múc bán 25.1 là bán non, trước đó múc 26.7 bán 34.95 múc lại 32.x cắt 31. Đấy chả cần chém gió, nay vào lại tí nhưng giá ko đc đẹp lắm, xuống múc thêm.

1 Likes

Cao thủ T+ :grin:

ghê thật, em chậm chạp thôi cứ ăn chắc, mua 25 nay rồi, hi vọng tới target 38 vào cuối năm thì chốt. :smiley:

Ra vào ác thiệt :star_struck:

@htbt34 IJC xanh rồi kìa cu cháu, chả thấy ngoi lên mà sủa mà gáy nhỉ, chắc đang hòa giá vốn nên ko dám gáy, mấy nữa mà có lãi thì đừng sủa to nữa nha kẻo ae trong topic nó ỉa ngập mõm cu cháu đó :grin:

ghê thật, công nhận bác dai sức cà khịa phết. Bác kia có trả lời câu nào đâu mà bác cà khịa không ngơi nghỉ thế, bỏ qua đi bác ơi :smiley:

1 Likes

FB có trang không lỗ. Chứng khoán thì có IJC - bán mãi k hết.

Hehee, cu cháu tự dưng nhảy bổ vào cà khịa với nói mình chim lợn nên cũng hơi cáu đấy, trc giờ topic IJC nào mình cũng ngồi đọc nên hiểu con IJC này rõ lắm, chứ thg cu cháu @htbt34 trẻ người non dạ thì mới đu đỉnh 32-33 chắc chả đc đồng lãi nào nên cay cú nhảy bổ vào chửi ấy mà :grin:

Hôm nay nghìn giống ko ai thèm mua hơn là bán mãi k hết :))

Lực cầu yếu, k ai quan tâm, chỉ có các anh trao tay thôi, nhỏ lẻ khiếp vía rồi, thách kẹo dám mua😀. Cứ thị trường giảm thì giảm đầu, hồi cầm máu thì vẫn đỏ thì có cho kẹo các bác cũng k vào, nhỏ lẻ chỉ thích múc giá xanh thôi😀

1 Likes

thì các anh lái lại quay tay tạo thanh khoản vậy

Nhỏ lẻ để tiền mua gạo rồi

Đánh ngu như ■■■ - ăn line ăn ly. NĐT đéo dám vào nữa thì tự mà thủ dâm với nhau.

IJC giá 25 mà còn bán nữa thì không biết sao

Chưa biết được bác ạ, tay to người ta có cách đánh riêng, quà thì ít, chia làm sao cho đều được, với vol to thế này thì lên vài line họ cũng ăn khá rồi. Thôi thì kệ thôi, thích thì nắm, k thích thì còn nhiều em mà, còn tiền là còn cơ hội😀