Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

thực ra theo em nhìn thì bác đó cũng muốn theo em nó lắm. Lỡ yêu FA rồi, khó bỏ lắm, dù lái lầy cỡ nào, chỉ là chửi cho bớt tức thôi

1 Likes

Cứ kiên nhẫn các bác ơi, nó còn nhiều hàng giá rẻ lắm!

Hehe…cuộc chơi bao giờ cũng rất vui ở IJC

1 Likes

Phiên nay thanh khoản thấp vậy

Kiên gì thị trường hồi kìa.dòng ngân hàng hồi mạnh nhất.vn30 xanh bát ngát…kìa

Chơi IJC từ t3, lúc nào cũng có người kêu hết hàng nhưng hàng lúc nào cũng nhiều vô biên cương.

Bác đã vào hàng IJC chưa =))

Ơ hôm qua bảo vào rồi còn gì nhỉ

1 Likes

Target 33 chứ :stuck_out_tongue:

Cũng ko hỉu mấy a đinh ntn, tôi hay ăn non lắm nên sợ ko đợi lên đc giá đọt lần trước :))
Cơ mà vẫn đợi nhúng xuống dưới 25 để múc thêm tí

1 Likes

Heheee, thế thì bét cũng phải 29.65 thì bán chứ :stuck_out_tongue:

không chất lượng thì ông tìm điểm mua đẹp rồi ngồi đấy đợi, cổ đông không chất lượng nhưng fomo cũng nhiều! hàng này thấy đánh bay đấy chứ!

4x bán luôn chứ nhảy nhót mệt người… haha

1 Likes

Khổ thân cu cháu @htbt34 mới htrc vào chửi mình chim lợn thì hsau IJC ăn sàn luôn xong tụt mẹ phát về tận 25 xong cu cháu mất hút luôn, bố mẹ còng lưng nuôi ăn học đu đỉnh IJC 32 xong giờ lại còng lưng đi làm để có lương hàng tháng bình quân IJC, khôn ngoan đúng là ko đến lượt mấy thg như cu cháu đâu, học hỏi bác @Red_No đi nhé :stuck_out_tongue:

Từ giờ đến cuối năm chắc về đc 33-34 cái đã :grin:

Đừng lôi tôi vào mấy chuyện thị phi, hơn thua ko để làm gì, tôi nhỏ lẻ ko phải môi giới, ko phải lái nên ko có nhu cầu kiếm gà đâu. Hehe

Bác lại hiểu nhầm ý e rồi, ý của e là bảo cu cháu nó học theo cách đánh của bác chứ nhìn cu cháu @htbt34 còng lưng đi làm để xúc IJC cho xuống giá khổ thân lắm :grin:

Tôi cắt lỗ suốt ấy mà, học thím @Vice ấy.

Sideway rồi đi ngủ trưa thôi mấy thím

IJC hôm qua mua 25 về 23 cắt lỗ không cụ.