Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

IJC- DIG - vẫn là nhất

2 Likes

Thôi chào thím @vice. Ngồi đây trêu @onlyu9 nhiều quá ko hay lắm.

Bác nào mà vào ủn em nó cái là trần luôn, Các anh lại cứ giao dịch vol 3 -5 tr cổ là hut khách ngay, kéo nó cũng dễ, chứ 10 tr 1 phiên mệt lắm, chỉ cần vol bé lại lại thấy ngon😀

DIG Dã man thế

phiên thế này ko quen lắm :)), vol 3tr6 tăng 4,6% nó xa lạ thế nào ý các bác ạ

1 Likes

Vét nốt chuyến hàng cuối cùng. Bao giờ mà tăng và giảm ko vol thì IJC 1 mạch 8x

Hôm qua mua 25,x , hnay rang lạc IJC 26,x cũng hay mà

chắc bác yêu ijc vì cái FA, nhưng lại thích dig vì cái tăng giá, nó mà khớp thì mới chuẩn nhỉ :smiley:

2 Likes

nh vẫn ko phải là mã khỏe, sập trc cả thị trg, mà thị trg thì có vẻ ko đc lạc quan giai đoạn này

Nghĩ nhiều làm gì bác, kệ nó đi, dig cũng ngon vl, khỏe.cứ nghĩ về tương lai tươi sáng, để đi đến đích cũng lắm trông gai lắm, thế nên có mấy bác nhân đôi được đâu, cứ nhìn mấy cố phiếu lẻ mua cách đây vài năm, toàn nhân 3, nhân 4 là ít. Bí quyết nó chỉ nằm ở chỗ bơ đi mà sống thôi, dài hạn vài năm CK vẫn sẽ lên, nhìn chung vẫn hơn gửi tiết kiệm là được rồi, biết đâu 2 năm nữa mở ra bác thành đại gia thì sao, dài hạn vẫn cứ là có ăn. Nếu giữ 3 năm mà nhân đôi thì t thấy cũng quá tốt rồi. Kiếm đâu ra mức sinh lợi cao thế đâu. Nên cứ vũng tin vào nhiệm kỳ mới này, tiền bơm khỏi nghĩ, VN sẽ bứt phá mạnh mẽ trong 5 năm tới.

2 Likes

Anh 7 khuyên không đầu tư IJC bác ạ. Anh ý bảo đội bản việt mua chỗ cổ phiếu phát hành của IJC giá vốn 1x xong ra tin tốt lợi nhuận các thứ rồi đánh lòng vòng 2x lên 3x canh úp bô để thoát hàng.

@Red_No hớ hớ :grin:

Lúc lên tàu nói lời như tạc
Mất hàng rồi nói bạc như vôi
Mượn lời a 7 bỉ bôi
Dìm hàng mục đích lên rồi lại khen
@Vice: 7 là thằng đíu nào thế, tôi chỉ sợ bọn chửi ngoa và chửi dai thôi :))

1 Likes

Lại đá đểu e rồi :grin:

Ấy chết, thua a tam thất về khoản ấy nhiều, ai hơi đâu đi đá đểu :))

Hahaa, nhức đầu với bác phết :grin:

Hi

Bạc thật, khen cổ mình chê cổ người. Giờ mới thấy…
DIG cũng phát hành riêng lẻ giá 20 cho công ty sân sau chủ tịch , vừa rồi chốt lãi giá 35 làm 15 giá . Ăn gần 200 tỷ .

1 Likes

Đang đẩy tụt quần DIG, pr phải gọi gắp xóm làng lại vào hỏi Anh 7 ơi con IJC ngon ko. Dẫu kể cả IJC cũng chả ngon mẹ gì mấy đâu nhưng không lẽ biết chơi chứng khoán rồi mà đi hỏi câu đầu đất dữ vậy ta. Bán cơm sườn có người hỏi quán cơm sườn đối diện ngon ko chả lẽ kêu ngon. Hồi tháng 3 hô L14 kêu các con BĐS khác là cứt hết mà ta giờ lại hô DIG, 5 tháng thôi mà thay đổi nhanh thế =))))))))

chắc lúc ý chưa vào hàng