Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Có bác nào mua để quên mẹ 10 năm như CP apple này thì ngon, bí quyết cứ là bơ đi mà sống, dài hạn giá CP chỉ có xu hướng đi lên, chọn cổ và ngồi im Bạn có bao nhiêu tiền nếu đầu tư 1.000 USD vào Apple tại thời điểm Tim Cook lên chức CEO?
Nên các bác gồng lỗ mà là tiền thịt tì cứ kệ coi như gửi tk cũng được đấy chứ, gửi 10 năm😀

1 Likes

Bro chỉ get cái kiểu chẳng ai đụng chạm nhưng vào thẩm du hạ cp người khác khen cp mình

IJC DIG đều ngon ngăn cấm chia rẽ nội bộ

1 Likes

Cu cháu @htbt34 sao mãi ko thấy ngoi lên sủa với chửi nữa thế, lãi đc hẳn 1 giá rồi kìa gáy mạnh lên đi cu cháu :grin:

Khéo họ bán hết rồi, bác lại hát karaoke một mình mất!

Hehee, đang gọi hồn cu cháu nó lên kẻo nó lặn mất tiêu luôn :grin:

nay IJC đánh trần thể hiện đẳng cấp siêu cổ nhé

1 Likes

Ta tin muội

@Red_No IJC lên 30 bán chứ :grin:

muội đang tập trung cho ngành Dược Phẩm, đó là SPM

SPM tăng 10 cây trần rồi

Sang lái hộ IJC cái nào hay lại ngồi sủa mõm :grin:

xem IJC hôm nay có đúng như muội nói không nhé. huynh bao tuổi rồi mà ăn nói mất lịch sự vậy. Muội làm gì huynh ah

Đóng phim hả các bác, lắm nhân vật lịch sử quá

1 Likes

Cứ lái IJC đi cho cổ đông IJC đỡ chửi :grin:

cưỡi ngựa xích thố thì cần bản lĩnh

anh hùng chọn ngựa, xích thố đá tiểu nhân

Các bác bán rồi cũng đau đầu nhỉ, cầm tiền vào hàng thì sợ rủi ro t3, mà k vào thì nó lại cứ hồi xanh thì cũng sốt ruột, kèo khó phết.

Vị huynh đài này đến tháng hay sao ta mà lại nhảy dựng lên vậy, vào làm ván dota hoặc liên minh cho đỡ stress đi

Các bác có cả bộ thần điêu đại hiệp đưa vào đây cho xôm, rảnh quá ở nhà xem lại mới được, vẫn là những bộ phim hay😀

1 Likes

như tấu hài :V