Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Hahaa, chiều nay IJC xanh cỏ thế mà ko thấy hắn đâu nhỉ :grin:

Xanh là đúng thôi, sáng nay dở trò bửn ko cho ae chốt lãi, chiều toàn bộ bđs và kcn xanh lè tăng mạnh ko ngược dòng đc đành phải kéo. Ae bắt 25 mới đc 6% chả bõ dính răng đòi chốt cái gì. Lên 4x đi cho đỡ ngứa mắt. Haha

4x chắc phải cầm 200 tỉ ủn thì may ra mới lên đc :grin:

Nhìn kbc khi dịch đc kiểm soát ở bắc ninh bắc giang nó thế nào thím nhé. Vấn đề là thời điểm

KBC nó khác IJC bác ơi :grin:

Các bác ko mua lúc đỏ sao ATC múc khỏe thế nhỉ ?

Bình dương dịch được ks cũng thế thôi…chờ gió đông. Mà éo cần chờ đâu, nhịp này lên 34 :))

Lên 34 xong thì lại quay đầu :grin:

Về 31 lên 38

1 Likes

32 là bác chốt đúng không :stuck_out_tongue_closed_eyes:

Cứ tạm biết thế chứ 34 nó lại về 26 thì :grin:

Cái đó chưa biết à nha :))
Thôi té đây ko ồn ào mất vui. Đi ngắm võ lâm ngũ bá: DIG, KSB, KBC,LCG, IJC

1 Likes

oh thế em lên 25 lại có quà à, may quá. He he

Em là cứ tới giá em xuống tiền, đúng kỷ luật em chơi thôi

bác ăn đẫy DIG rồi thì cũng phải cho cổ đông IJC chúng e chút cháo chứ, chim hoài :stuck_out_tongue_closed_eyes:

Chim gì đâu, chính con IJC này khiến phải đánh đu lướt theo nó mà, chứ còn đợt bán hết IJC xong múc hết DIG, IJC chỉ đánh lướt cho vui kiếm đồng ra đồng vào lúc dịch bệnh thôi :grin:

Mới ngủ dậy kg tin vào mắt mình luôn…atc có tin gì mà tiền đổ vào bds nhiều lắm.dig,ijc …

Cu cháu @htbt34 ngoi lên mà sủa mà gáy đi chứ, IJC có lãi rồi đấy kì cu cháu, đc ăn 2 line luôn nhá, lúc ảm đạm thì chả thấy cu cháu đâu, lần sau đừng lên tiếng kẻo ae cổ đông IJC lại ỉa vào mõm đấy :stuck_out_tongue:

Ko ai làm cái việc mất vệ sinh ấy đâu.

1 Likes

Chúc các bác cuối tuần vui vẻ. Tuần này em đã làm được 1 việc quan trọng là lên tàu IJC, hi vọng cuối năm có 38 để tết có bánh chưng :smiley:

1 Likes