Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Vắc xin Việt Nam sx sắp được cấp phép bạn nhé.

1 Likes

Yeah

1 Likes

Nay Thủ tướng đến thăm bình dương, có khi nào chỉ đạo múc húc xúc ko mà nay IJC lên ghê vậy anh em

3 Likes

Sang tuần chinh phục lại mốc 29,x là đẹp, ngon thì chinh phục luôn 31, cứ tự tin lên, còn covid, còn tiền rẻ còn chính sách tiền tệ nới lỏng, còn chính sách tài khóa mở rộng thì CK còn lên, đừng nghe media quá😀

3 Likes

chuẩn quá bác hihi

Sớm 3x thôi, mọi thứ đang ủng hộ.

Rụng hết rồi còn gì, chart và Fa vẫn cứ là đẹp, 1 khi kéo có khi bốc nóc mất, vol hi vọng các anh duy tì dưới 5tr cho nó dễ thở. Chart đảo chiều đi lên😀. Dịch ở Bình Dương k quá nghiêm trọng, lượnh fo ra viện vượt lượng fo nhập vào😀

2 Likes

IJC tây ăn non thế nhỉ =)) Bắt tí đáy được tí tẹo đã chốt lời ăn Quốc Khánh rồi.

Thằng bán nhiều hơn thg mua thì chả thế, lái IJC đánh kiểu ít tiền nên chỉ đc có vậy thôi, báo lãi to lãi khủng mà đội lái ko đủ thực lực thì chả ăn thua :))

Cổ k lái (hoặc lái lởm) đúng là như gái k chồng. Thẩm du có sướng đến mấy vẫn k bằng hàng thật đúng k cụ. kkk

Chắc chắn rồi, hàng thật việc thật nó mới sướng chứ chưa lên đã ngoẻo thì chả ăn thua :grin:

mới lên được lại toàn lệnh khủng chốt - nói chung cứ đánh thế này thì đỉnh cũ còn xa chứ ở đấy mà hô 4x-5x. chắc 2025

Cũng chưa biết đc, quan trọng nhất là đội lái mạnh vững, chứ còn cổ đông IJC chắc đc cùng lắm 3-4tr cổ là nhỏ lẻ tiền to chắc có onlyU thôi :grin:

Bác cứ ngồi chờ xem, k có hàng hoặc có hàng, đều chờ xem😀, hiện tại t cho tín hiệu tích cực theo kỹ thuật. Dải BB hướng lên các đường Ma chụm lại vào các đường Ma nhỏ cut Ma to theo xu hướng hướng lên, Ma 20 cut Ma 50, hnay đang là điểm giá vượt các đường Ma nên rụng nhiều là điều bình thường, đóng củ trên 28 là mai có gap tăng ngay😀

1 Likes

Thấy bên ssi đưa ra ae có ai quan tâm thì mình post lên

1 Likes

Giá cổ phiếu bất động sản IJC đang rất rẻ so với các chỉ số tài chính nó đang có anh à. Các dự án được hưởng lợi với những gói đầu tư công vào hạ tầng tại bình Dương và Đồng Nai chính phủ đang làm gấp.

Có ai chê nó đâu …chả hiểu nổi cổ đâu mà nhiều như quân nguyên .potay

nay các bác chốt lời nghỉ lễ đông thế, cổ nào cũng thấy giá xanh vol to oành :smiley: