Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Lễ này bị nhốt như nhốt khỉ nhỉ …có cái bảng điện đỡ buồn…đề nghị giao dịch xuyên lễ

1 Likes

Nãy chạy bon bon cuối phiên về gần tham chiếu :)))

1 Likes

Của hiểu nổi sl cổ trôi nổi bao nhiêu mà cảm giác nhiều với kể nhỉ

:grin:

Hàng k còn trong tay các bác quan tâm làm gì, có nhiêif con, nhiều ngành đang lên bốc đầu đấy, múc đi thôi, hàng này làm giá kinh quá, làm méo gì còn ai quan tâm đâu mà vol như kiểu là là các trader làm việc hăng say lắm ấy. Vol này thách kẹo các bác vào lại, vẫn k cho lên, chứ k có nhỏ lẻ nào chôt đâu, lái quay tay thôi, tốt nhất bán rồi thì nên quan tâm cổ khác, k nên vào lại em nó làm gì, thiếu gì còn , gì dòng đang lên ầm ầm ấy :grinning:

2 Likes

AE giữ cho chặt IJC tầm giá này, đang vùng đáy rồi. Phiên hôm nay tay to đè để gom hàng nốt rồi sẽ sớm về 3x trong 1/2 đầu T9. Giờ ko còn nhiều cp bds giá rẻ như IJC để sỡ hữu đâu.

Cứ giữ chặt, lái làm gì thì rồi giá cũng phải chạy thô

Vì biết giá trị của IJC nên lái mới làm trò. Ai cũng ngồi im trật tự thì tàu sẽ chạy thôi. Lái quay tay rồi cũng sẽ mệt!:joy:

1 Likes

IJC tầm giá 25-27k là thoải mái MÚC nhé ACE! Ai mà ra hàng tầm giá này thì chỉ làm mồi cho lái tỉa thôi.

Sure 3x trong 1/2 đầu T9!

30 hay 39 bác :smiley:

1 Likes

Cứ 3x đã rồi tính bác.
Tôi dự đoán sẽ về tầm 34-35 trong T9 này.

1 Likes

Mai tổ chức chốt lãi nghỉ tết, mấy bác tha hồ khen ngon.

Tổ chức mà cũng nghỉ lễ à? Em mới nghe lần đầu, em tưởng có mỗi mấy ông T+ margin 3:7 mới nghỉ lễ cho đỡ tốn ít tiền margin chứ :smiley:

2 Likes

Chuẩn :+1:t2:

Chỉ có mấy ông tôm tép cờ bạc tk có tí cp lo chốt lấy tiền chơi lễ chứ Quỹ nào mà ra/vào sòng hàng ngày như các con bạc!

Tôi nói rồi, IJC giá tầm 25-27 là để MÚC, chứ ko phải để BÁN! Đừng có dại mất hàng một cách ngu ngốc!

1 Likes

Múc đi ae cty chưng khoán ssi mỡ margin IJC lên 50%…khách có thể múc full 3:7 … thường được nâng margin là giá sẽ chạy

1 Likes

Trời dig vượt đỉnh rồi chờ gì nữa

trước cách đây 3 tháng nhơ IJC giá 35 , DIG giá 27 . Giờ DIG giá 35 còn IJC giá 27.

Đau. .múc đi ae… mấy nhóm lớn ssi mà chú ý thì đẹp nhỉ

Vậy mới thấy IJC tầm giá này là để MÚC!

Quá rẻ :+1:t2:

Nội tại DN vẫn tốt thì việc trở lại 34-35k sớm thôi!