Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

đẻ mổ thôi động thai quá ko chịu nổi, từ từ mình thụ thai lại v

Kiểu bị phản bội :))))

Nói chứ hồi đó nghe bác chim lợn thì giờ mình ấm no phết đợt bác chim lợn xong sập 11 phiên là đau vkl

Biết trước đã giàu bác ơi. Yên tâm rất nhiều anh em đau vkl giống bác. Như em đây. :))) Nên mới cay mấy thằng ml vào hót ngon, tăng chậm từ từ. Ai cầm em nó cũng mong e nó tăng trưởng cả - nhưng cũng phải nhìn vào thực tế.

Mấy con cún vào sủa gáy như thật lúc ảm đạm giảm tuột phanh thì đéo thấy ma ôn hà bá nào lên tiếng, lúc tăng thì vào sủa cổ ngon chê cổ khác :grin:

Sau t mua 2 lần giá 26_27 1 đợt 21 _22 một đợt, giờ yên vị coi như các anh cho 1 vòng rồi, giờ ngồi vòng 2, thoát được cái hộp 25_33 thì khỏi nghĩ nhé, 5x lại là truyện nhỏ, 5 năm nữa đều lãi hơn 1k tỏi, cũng ít dn như thế lắm, k vội bác ạ. Suất sinh lợi 30% cũng ấm lắm rồi😀

1 Likes

=))) thôi k trêu cháu nó nữa nó lại vào đấy bác ạ. Để yên mai ăn lễ cho ngon k lại đau tiền đình giống em :)))

mua giá đẹp thế còn gì, mình cũng bắt được ít 22 nhưng chả bỏ dính răng đợt 28 với 30 ôm dữ quá

Thôi nghỉ lễ.kg qua được 29 …tuần sau gồng tiếp…

Về TA t vẫn thấy tích cực, cái cần chỉ là kiên nhẫn, còn k biết kiên nhẫn đến bao giờ nhé😀. Nghỉ lễ thôi, nến tuần cũng coi là ổn😀

Chờ đổi lái qua nhỏ lẻ tự lái.

mấy bác tích cực nhỉ, em mua xong được giá đúng như cần là cứ vất tạm đấy đã, nó chưa lên thì tham chiến mã khác cho nó đỡ sốt ruột. Hàng em mua 25 về tk hết rồi đó, em chưa bán cổ nào cho các bác đâu :smiley:

Chửi kinh thế, vẫn đang hold hàng chưa rụng tí nào đây. Đợt giảm về 25 còn múc thêm margin đây. Văn của ông chửi suốt khi nó không ce tôi lạ đéo.

Thế nên ở đây thằng nào chả rõ mặt nhau rõ mặt con này, bớt mấy bài hô bẩn cho đỡ ngứa mắt thôi. :)) T cũng lạ gì văn mấy thằng hô xong sụp lặn ngủm

Thôi nghỉ lễ đi những người anh em thác lôi. Đừng chửi nhau nữa =))) Hi vọng qua Lễ nó tưng bừng tí.

Vào xem toàn chửi nhau vào làm đéo gì, mất thời gian.

hình ảnh

Sẽ vượt thôi mấy chế,tui kg xạo đâu…

1 Likes

con này chart có ý nghĩa gì đâu bác , thấy bác bỏ DIG vào IJC là hiểu rồi/

Ec…