Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

bao giờ bác chạy ới e với nhé

Như mọi khi mấy thằng thần kinh như vậy cuất hiện là đến lúc bán rồi

T thì chưa nhé, vẫn mục tiêu 5x, thấy các bác kêu trời quá nên nhắn nhủ các bác xuống tàu đi, chứ nó lại chôn vốn các bác, t k kỳ vọng cao như các bác nên cũng k vội😀

Chắc vào lại VN30.

nhìn bảng lúc nào cũng có cảm giác như 2 đội lái phang nhau thế nhỉ :)))

Bác nói em mới để ý đúng thật. lên xuống 5 lần 7 lượt đến đoạn mốc kiểu gì cũng có thằng thần kinh như vậy =))) Khoai thật sự với con này.

Trí nhớ mình hơi tốt nhưng lười chứ ko mình quay về topic cũ của ông only mình chụp lại lúc con này đang trên đỉnh 34 33 xập xình. Cung có mấy ông hô 5x, hô điên cuồng, cũng có ông vào chim lợn, và những phiên đó vol cực kỳ cao, cũng có thằng hô margin, hô kiên nhẫn, cũng có thằng nghi ngờ hai đội lái phang nhau ko đồng nhất ý kiến. Không khác một tí gì bây giờ, chỉ khác tên :))

Hàng gom trao tay cực nhiều rồi nên mình nghĩ 1 đội thôi. Chủ yếu là các anh ấy dền dứ k hiểu bài các anh kiểu gì. Anh em cũng oải hết cả rồi.

1 Likes

Phang gì đâu bác, lái cổ ở thị trường cơ sở thì chỉ có giá lên mới ăn, giá lên các bên đều có lợi, phang gì nhau, phang có khi lại mất hàng, các a diễn thôi, còn diễn đến khi nào thì chịu, có thể như cô dâu 8 tuổi😀. Chứ với giá như thế này đâu có ai bắt đáy song có lãi đâu, lúc nó giảm thách kẹo nhỏ lẻ cũng k dám bu sau vụ đầu tháng 7, lượng kẹt hàng giá cao cũng k nhiều đến thế, giá chỉ lên có vài line nhỏ mà lượng hàng bán ra khủng vl. Cũng méo có nhỏ lẻ nào lắm thế, chỉ là tay trái bán tay phải thôi😀, dìm giá cho vui, a chưa cho chạy😀

2 Likes

Trong quá trình đi lên hay đi xuống đều có nhé, tất cả các cổ đều thế, đấy là tâm lya chung của nhỏ lẻ thôi mà, tại mọi thời điểm đều như thế luôn có ông hô xuống ông hô lên😀

Mình cũng suy nghĩ giống bạn. Bán hoặc sập lúc này cũng ăn đc éo mấy đâu mà cứ làm trò. Hàng ngoài thì cũng chỉ là tép so với các anh. Ông nào kẹp trên thì rung lắc mấy đợt rồi cũng rụng đến 90% mẹ rồi. Chả lẽ nhỏ lẻ ăn dăm ba % các anh cũng éo cho. Với cả đúng là nhiều người sợ k dám vào lại con này nữa vì lịch sử tiền án tiền sự của nó.

bác chốt hết chưa ?

Nếu vậy làm giàu cho cty chứng khoán à?cong kg thì lái vậy là cty chứng khoán ad?

Thì nếu đánh giống vòng cũ là sắp sập liên phanh, còn nếu thay lái mới đánh lên tận 5x thì break đỉnh cũ mình vào nguyên tắc 7% từ 34 lên 50 là thơm bơ vl rồi :)) lên tận mấy chục line vội gì

Nghe nói đội Bản Việt oánh đợt này. Nếu nó thật thì bác tự biết rồi đấy. Tiền nó cả thôi.

hết nửa rồi thong thả vậy, ăn non cũng buồn gồng 9 tháng 10 ngày sắp đẻ rồi ấy chứ

1 Likes

Haz …cầu mong đúng bản Việt đánh…vì nó đánh rất mượt …haz

e để ý mấy topic con này rất nhiều ae vì yêu sinh hận, loanh quanh thế nào vẫn ko thể chốt hết cổ :)))

1 Likes

Bầu mới nửa năm mà bác =))) Đợi đến Tết đẻ là vừa. Còn đẻ ra cái gì thì k biết =)))

Bác nghĩ sập thì bác bán, vòng trước e bán trước sập 2 giá rồi, vòng này lại nghĩ khác, kệ thôi, k vội, cái gì xấu thì xấu hết rồi, nhà nhà hô bds, môi giới hô bds, đầu tư công gọi tên bds, ijc quỹ đất sạch để bán sẵn sàng nên cầm cũng k có lo gì, ăn cổ tức cũng được kia mà, với t k lo gì cả, cũng k vội vã, say sóng với các anh tý thôi😀

1 Likes