Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

Sút thôi

Vậy chúc bác thành công ở mã khác, chốt lời không bao giờ sai. :smiley:

Sút đi thấy hết xí quách rồi sút đi .chút đi đỉnh mã khác…haz

Ksb ce luôn …võ lâm ngũ bá còn mình con hủi này IjC

Bác nào muốn bán thì bán đi cho nhẹ tàu, chốt phiên tăng điểm bác @Khoa ck cho 100 uống nước.

1 Likes

Mới nhấn thêm tý mârgin đó cit

ijc hnay quay đi quẩn lại.về Tc thôi

Công nhận ôm con này sốt ruột thật, nhưng e vẫn có niềm tin, thời tới rồi ai lại bỏ cơ hội nhỉ

1 Likes

Ơ thế lại tham chiếu à, loanh quanh luẩn quẩn gớm :grin:

Chính xát các bạn nhớ cặp đôi TCB và CTG cũng vậy,con này chạy con kia chưa chạy ức chế nhưng cuối cùng 2 con đứa 49 đứa 50… mình nghĩ dòng bds nó lên càng nhiều càng tốt đến lúc người ta nhận ra IJC quá rẻ… sẽ vào thôi…giờ ra ôm các con khác ngay đỉnh thì sao…bữa giờ mình rất tiệc kg vào ksb cùng red no nhưng giờ mình nghĩ kg quan trọng đâu cách bác ôm chặt vào rồi sẽ chạy…lái nó có cái khoa của nó…giờ mà kg có lái càng thảm nữa…

Đang chờ 7 phát pháo trần như tháng 12 năm ngoái

:grin: dễ lăn quay lắm cụ.

Lái cũng có cái khó của nó nên ae cứ kiên nhẫn đi ,mình nghĩ nó cũng kg muốn dây dưa đâu,càng dây dưa thì chỉ lưỡng bại câu thương…múc margin thấp rồi kiên nhẫn chờ vậy

Giờ khác xưa rồi, sóng tới là phải đánh vượt đỉnh, cơ hội đến ngu gì ko ăn

Các bác vẫn tự sướng ah, chạy thôi.

2 Likes

:+1:

Bán như bắn pháo bông.

E đã bảo bác rồi. Cái giống đấy nó dai lắm =)) Nhức hết cả đầu. Chắc cay d…ái lắm viết hẳn mấy cái liền chửi quên luôn trading bảo sao giá giảm :)))

Khổ thân cổ đông IJC bị onlyU nói bóng gió là toàn trading ko holding :grin:

Điểm trừ lớn nhất là vol quá lớn, k hiểu ý đồ vol này đáng lẽ phải là vol chạy mạnh lên rồi, với vơi gần 7 tr cổ giao dịch quanh tham chiếu thì hết hi vọng rồi, các đường ma đều hướng lên mà giá k bứt lên được, các bác sốt ruột thì rời tàu đi, em nó k có cổ đông nhỏ lẻ đâu, sợ chạy hết rồi, bán cũng k dám vào lại. Toàn các anh diễn xiếc với nhau thôi, xiếc dài đến bao giờ thì chưa biết, 1 con hàng vol thuộc loại khủng đấy😀